Announcement

Collapse
No announcement yet.

Specคอม ราคาต่างๆ ตามการใช้งาน(สำหรับผู้ต้องการประกอบเครื่องใหม่ อ่านก่อนโพสนะ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• http://computeandmore.com/productlist.php?id=2148

Comment

• up

Comment

• ap

Comment

• up

Comment

• Originally posted by codeovcz View Post
            เกือบไป
            เง้อ ไปไหนครับ อิอิ

Originally posted by castlezx View Post
            อยากทราบว่า his hd 7850 กับ Gigabyte HD 7850 อันไหนดีกว่ากันครับ
            แล้วแต่คนชอบครับผม อันนี้แล้วแต่ใจมากกว่า
            แต่รุ้สึก gig จะแรงกว่า 2-3เปอเซน แต่กินไฟเยอะกว่า3-4w ครับผม

Originally posted by mrggns View Post
            up
            ขอบคุณครับผม

Originally posted by gundam001 View Post
            ดันฮะ
            ถามนิดครับ งบ 15K
            เอา CPU เมนบรอด และ HDD ได้ตัวไหนมั้งครับ
            15k เฉพาะ3อย่างสบายๆเลยครับ
            จะจัดแบบ แรงๆเลยก็
            I7 3570 = 9800
            GIGABYTE H77M-D3H = 2550
            WDBLUE1TB = 2900
            รวม 15250 บาท
            ตามนี้ครับผม แรงคุ้มเลยครับ
            สงสัยอะไรถามเพิ่มได้เลยนะครับผม

Originally posted by Gumblar View Post
            เข้าไทยซะที แพงกว่าที่คิดนิดหน่อย

แต่ก็ยังคุ้มเพราะใหญ่ใกล้เึคียง HAF X

สวยงามจริงๆนะครับเนี่ย O_o น่าใช้สุดๆเลย

Originally posted by mrggns View Post
            up
            ขอบคุณครับ

Originally posted by codeovcz View Post
            ap
            ขอบคุณครับผม

Comment

• Comment

• Originally posted by sperrr View Post
                ง่า เป็นอะไรครับท่าน อิอิ

Comment

• up

Comment

• พี่รันครับผมมีปัญหาดังนี้ครับ ตามภาพ

คือ ตรงวงกลมสีแดงมันหักอะครับ แล้วHDDผมมีปัญหา Bad ยกลูก ผมจะเอาไปเคลมที่ Dcom ผมจะทำอย่างไรดีครับ กลัวเค้าจับได้มากๆ แล้ว HDD เก็บข้อมูลผมไม่มีเลย แดงทั้งลูก พอดีเมื่อกี้มาสแกน ช็อคสุดๆ แล้วเวลาไปเคลมต้องบอกเค้าว่าอย่างไรครับ แล้วไปที่ศูนย์ใหญ่Dcom เลยดีหรือปล่าว หรือว่าฝากเคลมเอาครับผม

Comment

• อยากได้คอมใหม่จังเลยยย

Comment

• Originally posted by mrggns View Post
                        up
                        ขอบคุณครับ

Originally posted by Darksis View Post
                        พี่รันครับผมมีปัญหาดังนี้ครับ ตามภาพ

คือ ตรงวงกลมสีแดงมันหักอะครับ แล้วHDDผมมีปัญหา Bad ยกลูก ผมจะเอาไปเคลมที่ Dcom ผมจะทำอย่างไรดีครับ กลัวเค้าจับได้มากๆ แล้ว HDD เก็บข้อมูลผมไม่มีเลย แดงทั้งลูก พอดีเมื่อกี้มาสแกน ช็อคสุดๆ แล้วเวลาไปเคลมต้องบอกเค้าว่าอย่างไรครับ แล้วไปที่ศูนย์ใหญ่Dcom เลยดีหรือปล่าว หรือว่าฝากเคลมเอาครับผม
                        บอกได้คำเดียวเลยครับว่าทำใจ
                        เพราะตรงจุดนั้นเป็นจุดที่สังเกตุง่ายมาก เขาจะดูตรงนั้นก่อน
                        หลายๆรายมักหักตรงนั้น
                        ถ้าเอาเนียนที่สุดก็ติดกาว แล้วเอาสีดำเนียนๆทาเคลือบไว้
                        ถ้าเกิดคนรับกำลังเมาพอดี ก็ได้ครับ
                        ถ้าจะไปศูนย์ใหญ่ ก็คงต้องถือไปทั้งๆยังงั้นครับผม คงต้องทำใจครับผม

Originally posted by codeovcz View Post
                        อยากได้คอมใหม่จังเลยยย
                        เก็บเงินครับ อิอิ ยินดีช่วยจัดนะครับท่าน

Comment

• อ๊าคคคคคคค เครียด UU

Comment

• 555+ขออภัยครับท่านผมอ่านผิดครับ(รีบอ่าน) ไม่ได้เข้าดูเลยหลายวันคงไม่พลาดอะไรไปตามติดกระทู้เรื่อยไปดันไว้อย่าตก

Comment

• ช่วยดูสเปกนี้ให้หน่อยคับ เปนยังไงบ้าง ต้องเปลี่ยนอะไรไหมให้ลงตัวครับ
                              ใช้เล่นเกมครับ

CORE I5 3570K 3.40GHz
                              AsRock Z77 Extreme4
                              2GB (V) PCIe ATi 7870 'Gigabyte' Over Clock HDMI
                              DDR3(1600) 8GB. (4GBx2) Kingston Hyper-X 'Ingram/Synnex'
                              1 TB. SATA-III Western (32MB., Blue, Synnex/Com7)
                              Thermaltake 600W
                              อยากได้ case USB 3.0
                              Cooler Master Hyper 212 หรือ Frio OCK

ขอบคุณครับ

Comment

• up

Comment

Working...
                                X