Announcement

Collapse
No announcement yet.

Specคอม ราคาต่างๆ ตามการใช้งาน(สำหรับผู้ต้องการประกอบเครื่องใหม่ อ่านก่อนโพสนะ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดันไปอิอิอิ

Comment

• วันนี้วันพิเศษอิตาลีจะเป็นแชมป์ยูโร 2012 อิอิ เลยเอาภาพสาวมาฝากทุกท่านครับ

ไม่ค่อยได้ถ่ายแนวนี้เท่าไหร่....แต่ก็กำลังพัฒนาฝีมืออยู่ครับ อิอิ

Comment

• สเปนได้แชมป์..เซ็งนิดหน่อย...แต่ยอมรับเลยว่าคู่ควรกับตำแหน่งแชมป์ที่สุดแล้ว....

เป็นแมตช์แห่งความทรงจำอีก 1 แมตช์ ยินดีกับแฟน ๆ สเปนด้วยน๊ะค๊าบบบบ

Comment

• อัพครับผม สเปนแชมป์ เย้ๆๆๆ

Comment

• up

Comment

• Originally posted by byakuya30 View Post
              บอร์ดของ biostar นี่หาซื้อจากไหนอ่ะครับหายากมากๆเลย เคยเจอคนจัดให้อยู่แต่หาแหล่งไม่ได้

แล้วขอถามอีกอย่างทำไมราคามันถูกมากเลยอ่ะครับมันคุณภาพโอเคไหมอ่ะครับ
              biostar เป็นบอร์ดราคาถูกที่คุณภาพใช้ได้เลยครับผม น่าใช้มาก
              ถ้าไปเดินที่พันทิพ มีขายหลายร้านเลยครับ

Originally posted by mrggns View Post
              up
              ขอบคุณครับ

Originally posted by Armaszxc View Post
              Advice มีไม่ใช่เหรอครับ

ตรง Mainbord >>> Intel 1150 (VGA on)
              มีครับผม ตามนั้นเลย

Originally posted by pot_simple View Post
              ดันไปอิอิอิ
              ขอบคุณครับ

Originally posted by slipknot66 View Post
              วันนี้วันพิเศษอิตาลีจะเป็นแชมป์ยูโร 2012 อิอิ เลยเอาภาพสาวมาฝากทุกท่านครับ

ไม่ค่อยได้ถ่ายแนวนี้เท่าไหร่....แต่ก็กำลังพัฒนาฝีมืออยู่ครับ อิอิ
              งามแท้ ท่านมาร์ค อิอิ สวดยวดไปเลยครับ ฝีมือ

Originally posted by slipknot66 View Post
              สเปนได้แชมป์..เซ็งนิดหน่อย...แต่ยอมรับเลยว่าคู่ควรกับตำแหน่งแชมป์ที่สุดแล้ว....

เป็นแมตช์แห่งความทรงจำอีก 1 แมตช์ ยินดีกับแฟน ๆ สเปนด้วยน๊ะค๊าบบบบ
              ยินดีกับเสปนด้วยครับผม อิอิ

Originally posted by tangstrike View Post
              อัพครับผม สเปนแชมป์ เย้ๆๆๆ
              ขอบคุณครับผม ^^

Originally posted by mrggns View Post
              up
              ขอบคุณครับ

Comment

• หา 1150 มาแล้วหรอครับ -_____-

Comment

• up

Comment

• ดันๆ

Comment

• ไม่เกิน 10000 บาทครับ ไม่เอา moniter/ Hdd/DVD ครับ หาชื้อที่เซียร์รังสิต ครับ
                      การใช้งาน เล่นเกมส์นิดหน่อยที่ไม่กินทรัพยากร จะใช้โหลดบิท และเปิดเพลงจากคอมไปเข้า dac ครับ ผมดูสเปคจากในนี้ ครับ
                      A8 เล่นกัน GTA4 เกินพอครับ A6 ยังไม่กระตุกเลยครับ จัดได้ตามนี้เลยครับผม
                      A8-3850 = 3900
                      GIGABYTE A75M-DS2 = 1900 หรือ AsrockA55Pro3 = 2200
                      KINGSTON HYPER-X (K2) 4gb*2 = 1850
                      TsunamiBlackStorm550w = 1600
                      Caseตามชอบ = 1000
                      รวม 10250 บาท

Comment

• Originally posted by Darksis View Post
                        หา 1150 มาแล้วหรอครับ -_____-
                        เขาอาจจะพิมพ์ผิดจาก 1155 ก็ได้ครับ

up
                        ขอบคุณครับ

Originally posted by abeachboy View Post
                        ดันๆ
                        ขอบคุณครับๆ^^

Originally posted by cleaning View Post
                        ไม่เกิน 10000 บาทครับ ไม่เอา moniter/ Hdd/DVD ครับ หาชื้อที่เซียร์รังสิต ครับ
                        การใช้งาน เล่นเกมส์นิดหน่อยที่ไม่กินทรัพยากร จะใช้โหลดบิท และเปิดเพลงจากคอมไปเข้า dac ครับ ผมดูสเปคจากในนี้ ครับ
                        A8 เล่นกัน GTA4 เกินพอครับ A6 ยังไม่กระตุกเลยครับ จัดได้ตามนี้เลยครับผม
                        A8-3850 = 3900
                        GIGABYTE A75M-DS2 = 1900 หรือ AsrockA55Pro3 = 2200
                        KINGSTON HYPER-X (K2) 4gb*2 = 1850
                        TsunamiBlackStorm550w = 1600
                        Caseตามชอบ = 1000
                        รวม 10250 บาท
                        ตามนั้นได้เลยครับผม แรงและคุ้มค่า พร้อม PSU ที่แจ่มในงบที่สุดครับผม สงสัยอะไรถามเพิ่มเติมได้เลยนะครับผม

Comment

• อยากได้ i5 ครับ ใช้ได้ทั้งเล่นเกมส์ออฟไลน์+ออนไลน์ ทำงานหนักๆ
                          เอาทั้งหมดเลยครับรวมจอ และการ์ดจอนอกด้วยครับ จำเป็นต้องรีบใช้ครับ งบ 18,000 +-1,000 ครับ
                          ช่วยจัดให้ผมหน่อยครับ

Comment

• ขอถามทำรายงานหน่อยครับ อาจารย์ บอก งบ 25000- รวมจอคีบรอดลำโพง(มั้ง) พอจะจัดอะไรได้บางครับไม่เกินงบเลยนะครับ วันพุทธจะไปถ่ายรูปรายงานส่ง
                            เจอหัวข้อแบบงง
                            -หาสเปค
                            -หารูปที่เป็นสเปค
                            -คุณสมบัติ
                            -ราคา
                            ผมเงิบครับ ช่วยที่นะครับ เจองี้ต้องหาขอร้านถ่ายรูปของอีก เค้าจะให้รึเปล่า เนี่ยTT^TTa''

Comment

• จัดให้หน่อยครับผม~ งบ 2 หมื่น + - ไม่เกิน 2 พัน (ไม่รวมจอ) จะเอาไว้เล่นเกมหนักๆอย่างเดียว ช่วยจัดให้ดีครับ

Comment

• หวัดดีครับ ช่วยจัดชุดคอมให้ทีครับ เงื่อนไขก็ ไม่เอาจอ เปิด24/7 กินไฟน้อย ความร้อนต่ำ ไม่เอาจอกะเม้าส์+คียส์บอร์ด HDD500gb. ขนาดเล็กและสุดท้ายงบต่ำสุดเท่าที่จัดได้ อ้อเกือบลืม ถ้ามีในแอดไวซ์ เจไอบีและฮาร์ดแวร์เฮ้าส์ รบกวนด้วยนะครับ
                                Last edited by hellmaster; 2 Jul 2012, 21:48:49.

Comment

Working...
                                X