Announcement

Collapse
No announcement yet.

Specคอม ราคาต่างๆ ตามการใช้งาน(สำหรับผู้ต้องการประกอบเครื่องใหม่ อ่านก่อนโพสนะ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• UP !!

Comment

• up

Comment

• ผมรอวันที่ครบรอบบิล ยกเลิกแล้วไม่เสียตังอยู่คับ กะจ่ายมันแล้วยกเลิกเลย ทำไม่เป็นสักคน ได้แต่โยนไปสาขาโน่นๆนี่ๆ คนใช้อย่างเราตาย

พี่ลองคิดนะครั บเกิดเน็ตเป็นอย่างงี้แล้วคุณไม่แก้ไข ถ้าเป็นบริษัทใหญ่ๆ เขาไม่ขาดทุนแย่หรือครับ ดราม่าก่อนนอนๆ ฝันดีครับ

Comment

• แวะมาดันครับ

ผมหายไปเป็นเดือนเลย อิอิ

สบายดีกันไหมครับทุกท่าน

Comment

• Originally posted by Darksis View Post
            ใครจะติด tot คิดใหม่เอาเจ้าใหม่เลยนะครับ ผมพูดจริง บริการแย่มาก เน็ตก็ห่วย ดราม่าเลยวุ้ยพี่รันจัง 555+
            Originally posted by sperrr View Post
            ครับผมเคยใช้มาก่อนเวลาเน็ตมีปัญหาผมโทรไปบริการห่วยแตกมากๆ
            Originally posted by Sunnies View Post
            มันบอกจะอัพความเร็วเน็ตให้เป็น 6Mbps ผมรอเป็นชาติแล้วก็ไม่อัพซักที แล้วเน็ต 2 Mbps ผม วิ่งยุ 0.5 กว่าๆ
            Originally posted by sperrr View Post
            รีบเปลี่ยนด่วนเลยครับ
            อย่าให้มันนั่งกินเงินเราไปฟรีๆ
            ของผมก็ไม่เคยใช้ TOT เลย อิอิ ใช้แต่ True กับ 3BB ชอบ 3BBมากกว่าเพื่อน

Originally posted by mrggns View Post
            up
            ขอบคุณครับ

Originally posted by Sunnies View Post
            up ให้ท่าน run
            ขอบคุณครับผม

UP !!
            ขอบคุุณครับ
            Originally posted by mrggns View Post
            up
            ขอบคุณครับ

Originally posted by Darksis View Post
            ผมรอวันที่ครบรอบบิล ยกเลิกแล้วไม่เสียตังอยู่คับ กะจ่ายมันแล้วยกเลิกเลย ทำไม่เป็นสักคน ได้แต่โยนไปสาขาโน่นๆนี่ๆ คนใช้อย่างเราตาย

พี่ลองคิดนะครั บเกิดเน็ตเป็นอย่างงี้แล้วคุณไม่แก้ไข ถ้าเป็นบริษัทใหญ่ๆ เขาไม่ขาดทุนแย่หรือครับ ดราม่าก่อนนอนๆ ฝันดีครับ
            ใช่ครับ มันไม่ดีเราก็เลิกใช้บริการครับ ทางเลือกเราเยอะ ลุยเลย!

Originally posted by pot_simple View Post
            แวะมาดันครับ

ผมหายไปเป็นเดือนเลย อิอิ

สบายดีกันไหมครับทุกท่าน
            สบายดีครับท่าน ท่านหละครับเป็นไงมั่ง หายไปเลย แฮะๆ

Comment

• ตื่นตี 4 ตี 5 ออกกำลังกายแล้วก็นั่งเขียนบทความกะเอาให้เสร็จ จะได้พักผ่อน 555+

Comment

• up

Comment

• Originally posted by Darksis View Post
                  ตื่นตี 4 ตี 5 ออกกำลังกายแล้วก็นั่งเขียนบทความกะเอาให้เสร็จ จะได้พักผ่อน 555+
                  ตื่นมาดึกๆดื่นๆ มาออกกำลังกายอะไรครับ ท่าน

Comment

• ถ้าไม่ปิดเครื่องก็ไม่มีปัญหาอะไรอะครับ ผมเลยไม่ปิดเครื่อง -*- แต่เดี๋ยวถ้าปิดเครื่องผมจะลองทำตามดูนะครับ แต่ผมลองถอดๆ ใส่ๆ ดูหลายอย่างแล้วเหมือนกันครับ แต่ยังไม่ได้เอายางลบขัดที่ขาแรม

psu ที่ใช้เป็น tagan 500 w ครับผม psu ตัวนี้เพิ่งใช้มาแค่ 2 ปีกว่าๆ เองอะครับ

แต่ผมไม่เข้าใจว่าทำไม พอปิดค้างไว้ซักวันนึง มันก็เปิดติด พอปิดไปแล้วอีกวันนึงมันก็เปิดไม่ติด

Comment

• Originally posted by chowwoyzz View Post
                      ถ้าไม่ปิดเครื่องก็ไม่มีปัญหาอะไรอะครับ ผมเลยไม่ปิดเครื่อง -*- แต่เดี๋ยวถ้าปิดเครื่องผมจะลองทำตามดูนะครับ แต่ผมลองถอดๆ ใส่ๆ ดูหลายอย่างแล้วเหมือนกันครับ แต่ยังไม่ได้เอายางลบขัดที่ขาแรม

psu ที่ใช้เป็น tagan 500 w ครับผม psu ตัวนี้เพิ่งใช้มาแค่ 2 ปีกว่าๆ เองอะครับ

แต่ผมไม่เข้าใจว่าทำไม พอปิดค้างไว้ซักวันนึง มันก็เปิดติด พอปิดไปแล้วอีกวันนึงมันก็เปิดไม่ติด
                      หุหุ แปลกดีครับ
                      ..แต่ tagan ก็ไม่น่ามีปัญหานะครับ
                      -->อาจจะเป็นที่ความร้อนครับ ลองถอดซิ้งค์ ออกมาเช็คดูครับ

Comment

• เพื่อนฝากถามหน่อยครับ เค้าไม่แน่ใจว่า Psu ไหวไหม

Psu : Cooler Master GX550W

CPU : I7 2600
                        Board : P67A-U
                        RAM : Kingston 4/1333 *2
                        Harddisk : Western 1.0 TB Black
                        VGA : Asus ENGTS 450 Top

Comment

• up

Comment

• Originally posted by cboonya View Post
                            เพื่อนฝากถามหน่อยครับ เค้าไม่แน่ใจว่า Psu ไหวไหม

Psu : Cooler Master GX550W

CPU : I7 2600
                            Board : P67A-U
                            RAM : Kingston 4/1333 *2
                            Harddisk : Western 1.0 TB Black
                            VGA : Asus ENGTS 450 Top
                            ไหวครับ
                            แต่อย่าโลดโผนมากนะครับเดี๋ยวแต๊บ
                            GX จะเอาอยู่ได้ไม่มาก

Comment

• เป็นวันแรกครับที่ตื่นมาวิ่ง แล้วขี่จักรยานในหมู่บ้าน แต่เอาเข้าจริงๆ อากาศปทุมบ้านผมยามเช้าๆวางจักรยานทิ้งไว้กลับมาดูอีกทีเปียกเลย -*-

Comment

• วันก่อนพึ่งเอาเครื่องเพื่อนไปเคลมเมนบอร์ดมา เมื่อวานยังเล่นได้อยู่เลย ...วันนี้เล่นๆอยู่ก็ค้าง แล้วก็บูทไม่ขึ้น ><
                                อีกซักพักลองใหม่ ... บูทขึ้น!! เข้าเซฟโหมด พอรีสตาร์ท -_- บูทไม่ขึ้น ไม่ทราบอาการนี้เกิดจากอะไรได้บ้างหรอครับ

Comment

Working...
                                X