Announcement

Collapse
No announcement yet.

Specคอม ราคาต่างๆ ตามการใช้งาน(สำหรับผู้ต้องการประกอบเครื่องใหม่ อ่านก่อนโพสนะ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มาดันครับ

Comment

• ขอบคุณ Runshana ครับ

Comment

• แวะมาดูผล งานพี่ชนะคับ....ตอนนีึ้... เก็บตังอยู่คับ มีงบที่ต้องไปจ่ายอย่างอื่นเลย ต้องเลื่อน การจัดคอมเต็มๆไป 55+

** ก่อนซึ้อ จะมาถามอีกที !

แวะมาดันๆให้คับผม

Comment

• Originally posted by win22222 View Post
          มาดันครับ
          ขอบคุณครับ

Originally posted by Meff View Post
          ขอบคุณ Runshana ครับ
          ยินดีครับ

Originally posted by Akira_Sora View Post
          แวะมาดูผล งานพี่ชนะคับ....ตอนนีึ้... เก็บตังอยู่คับ มีงบที่ต้องไปจ่ายอย่างอื่นเลย ต้องเลื่อน การจัดคอมเต็มๆไป 55+

** ก่อนซึ้อ จะมาถามอีกที !

แวะมาดันๆให้คับผม
          ครับผม เดี๋ยวมาถามเมื่อไหร่จะช่วยเต็มที่เลยครับผมอิอิ
          พยายามเข้าครับผม

Comment

• JIB มีเคส สวยๆ แหล่มๆ ขายมั้ย ?

Comment

• ยินดีด้วยครับผม การใช้งาน ความเร็วเป็นยังไงมั่งครับผม
              ดับตามระเบียบครับ psu เจ๊ง อ่าๆ เปิดหัวไป ไฟกระชาก น็อคเลย psu riadmax 530ss วันนี้เอาไปเครมที่เซียร์ครับ

JIB มีเคส สวยๆ แหล่มๆ ขายมั้ย ?
              tk com ก็สวยนะครับ สำหรับขาร็อคเลยแหละครับ

Comment

• UPS นี่มีความสำคัญไหมครับ

มันจะช่วยในการเพิ่มอายุการใช้งานของเครื่องได้สักนิดไหมครับ

แบบว่าอยากจะซื้อแต่ไม่รู้ว่ามันจำเป็นแค่ไหน แต่ถ้าแบบว่า"มีกับไม่มี"ก็ไม่ต่างกัน ก็จะได้เก็บตังไว้ซื้ออย่างอื่นน่ะครับ

Comment

• จะยกคอม ทั้งเซท + ให้เขาประกอบพร้อมลงวินโดว
                  ร้านไหน ดี ครับ ระหว่าง jib กะ Tkcom (ไม่มั่นใจสักที )
                  จะจัด ในวัดเกิดเดือนหน้าและ ให้รางวัลตัวเองนิดนึง 555
                  jib 6790 2 fan 4190 แหล่มมาก
                  Tkcom เคสสวย
                  ผมเลยมาถาม ไงครับ ว่า jib มีเคสสวยๆ ขายมั้ย 555

Comment

• สเปคดักเกรียน อย่าลืม + แผ่นวินโดว์แท้ กับ MS แท้ด้วยครับ

-------------------------

ไม่มีเซ็ตสำหรับคนใจร้อนบ้างหรือครับ(พวกชอบบู๊ตไว)

งบ. 30K แต่บังคับต้องมี SSD 1 ลูก ราคาไม่เกิน 4000 ในลิสต์

Comment

• Originally posted by Sweedszz View Post
                      JIB มีเคส สวยๆ แหล่มๆ ขายมั้ย ?
                      เท่าที่ไปเดินดูๆมา มันเป็นเคสสังกะสีหมดเลยครับผม JIB ส่วนใหญ่
                      ถ้าให้แนะนำ ลองมองตาม Advice ดีกว่าครับผม

Comment

• เครมมาแล้วครับ ปรากฎว่าสงสัยเจ้า cpu amd ตัวนี้จะเปิด 4 หัวไม่ได้ ไม่เป็นไร เดียวเราเก็บตังอีกนิด ย้ายไป X4 ใช้ยาวๆยัน i5 2500k อีกที สภาพโดยรวม มะกี้ลอง BF3 ultra ลื่นกว่า G620 เลยครับ รู้สึกอย่างงั้น

Comment

• Originally posted by Firewars View Post
                          สเปคดักเกรียน อย่าลืม + แผ่นวินโดว์แท้ กับ MS แท้ด้วยครับ

-------------------------

ไม่มีเซ็ตสำหรับคนใจร้อนบ้างหรือครับ(พวกชอบบู๊ตไว)

งบ. 30K แต่บังคับต้องมี SSD 1 ลูก ราคาไม่เกิน 4000 ในลิสต์
                          ฮา ครับผม เดี๋ยวอัพเดทรอบหน้าจะจัดเต็มให้นะครับ ตอนนี้ติดโปรเจคครับผม ขออนุญาตอู้สักหน่อยนะครับ ขออภัยจริงๆครับ

Comment

• Originally posted by Darksis View Post
                            เครมมาแล้วครับ ปรากฎว่าสงสัยเจ้า cpu amd ตัวนี้จะเปิด 4 หัวไม่ได้ ไม่เป็นไร เดียวเราเก็บตังอีกนิด ย้ายไป X4 ใช้ยาวๆยัน i5 2500k อีกที สภาพโดยรวม มะกี้ลอง BF3 ultra ลื่นกว่า G620 เลยครับ รู้สึกอย่างงั้น
                            ครับผม เปิดไม่ได้ไม่เป็นไรครับ ถือว่าเท่าทุน อิอิ
                            ใช้งานแล้วลื่นสบายๆ ก็ดีแล้วครับผม อิอิ
                            ถ้าพวก I5 จะแรงกว่านี้อีกครับ แต่ก็ต้องแลกมากับราคาลากเลือด ฮา
                            ตอนแรกๆที่ผมลองใช้ x3 ผมก็รู้สึกว่ามันตอบสนองผมได้หมดแล้วจริงๆ แต่ถ้าเอาเข้าจริงมาแข่งกับตัวแพงกว่า ก็ต้องยอมรับครับว่า x3 สู้ไม่ได้
                            แต่ราคาตอนผมซื้อตอนนั้น 2400 เอง ตัวอื่นๆ ราคาก็ยังไม่ลงกันเลย 3400++ อิอิ ผมเลยนับว่าตัวนี้ x3 คุ้มมากทีเดียว

Comment

• Originally posted by Darksis View Post
                              เครมมาแล้วครับ ปรากฎว่าสงสัยเจ้า cpu amd ตัวนี้จะเปิด 4 หัวไม่ได้ ไม่เป็นไร เดียวเราเก็บตังอีกนิด ย้ายไป X4 ใช้ยาวๆยัน i5 2500k อีกที สภาพโดยรวม มะกี้ลอง BF3 ultra ลื่นกว่า G620 เลยครับ รู้สึกอย่างงั้น
                              ตอนนั้นผมซื้อมาใช้ยังไม่ได้เปิดหัวแต่ก็แรงจนลืมเครื่องอื่นแล้วครับยังไม่เคยใช้เตรื่องที่แรงกว่าI5 480Mในโน๊ตบุ๊ค

Comment

• ช่วยจัด Cpu+VGA+M/B+Ram งบ9500+-ไม่เกิน1000 ที่เล่นเกมปีที่แล้วได้ทุกเกมปรับกลางถึงกลางสูง ขอทั้ง AMD และ Intel เอามาเปรียบเทียบกันครับ ขอคุณคับ

Comment

Working...
                                X