Announcement

Collapse
No announcement yet.

Specคอม ราคาต่างๆ ตามการใช้งาน(สำหรับผู้ต้องการประกอบเครื่องใหม่ อ่านก่อนโพสนะ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by runshana View Post
    เขียนโหดจริงๆ ตอนนี้ชักสงสัย ซั่มคลับแล้วสิ ฮา เห็น2รอบแล้ว มีแฟนบอยรอคอยแล้วครับคุณมาร์ค ฮาๆ
    เชิญเป็นสมาชิกร่วมกัน ซั่ม ได้ที่นี่ กดแรง ๆ

Comment

• Originally posted by slipknot66 View Post
      เชิญเป็นสมาชิกร่วมกัน ซั่ม ได้ที่นี่ กดแรง ๆ
      อุย โหดดีจริงๆ
      แต่พอดี ผมไม่ขอตามกระแสดีกว่า ฮาๆ ขอเป็นคนนั่งมองซั่มคลับจากระยะไกลครับ อิอิ

Comment

• Originally posted by runshana View Post
        อุย โหดดีจริงๆ
        แต่พอดี ผมไม่ขอตามกระแสดีกว่า ฮาๆ ขอเป็นคนนั่งมองซั่มคลับจากระยะไกลครับ อิอิ
        อิอิ ยังไม่นอนอีกหรอครับท่านชนะ ^^

Comment

• Originally posted by slipknot66 View Post
          อิอิ ยังไม่นอนอีกหรอครับท่านชนะ ^^
          กำลังจะไปนอนเลยครับ พอดีลืมปั่นผ้าไว้ เลยปั่นทิ้งไว้ก่อนอีก 1ชมไปเอา ค่อยนอนครับ
          นับจากพรุ่งนี้ไปไม่ว่างอีกแล้ว เห้อ อิอิ
          ฝันดีล่วงหน้านะครับคุณมาร์ค แฮ่ๆ

Comment

กำลังจะไปนอนเลยครับ พอดีลืมปั่นผ้าไว้ เลยปั่นทิ้งไว้ก่อนอีก 1ชมไปเอา ค่อยนอนครับ
            นับจากพรุ่งนี้ไปไม่ว่างอีกแล้ว เห้อ อิอิ
            ฝันดีล่วงหน้านะครับคุณมาร์ค แฮ่ๆ
            อ้าวทำไมว่างั้นล่ะครับ

งานเยอะหรอครับ ผมก็เยอะเหมือนกัน ๆ

วันจันทร์นี้คะแนนสอบออก ไม่อยากจะคิดเลย ๆ ^^

Comment

อ้าวทำไมว่างั้นล่ะครับ

งานเยอะหรอครับ ผมก็เยอะเหมือนกัน ๆ

วันจันทร์นี้คะแนนสอบออก ไม่อยากจะคิดเลย ๆ ^^
              คะแนนผม ไม่ถึง 60เปอเซนสักวิชาเลยครับ โอชีวิต

Comment

• เห็นพวกคุณ runshana กับ slipknot66 คุยกันแล้วผมก็นึกสมเพศตัวเองนิดๆ ทั้งคู่ยังเรียนกันอยู่ (ป.ตรี หรือ ป.โท หรือ ม.ปลาย ครับ ><) แต่ยังมีความรู้มากกว่าผมที่เรียน(เพิ่ง)จบมากมายเลยครับ เลยคิดไปว่าช่วงที่เรียนอยู่ผมมัวไปทำอะไรอยู่น้าา ถึงจบมาได้งี่เง่าขนาดนี้ (จบวิศวคอมฯ แท้ๆ แต่ดันเลือกคอมไม่ถูก 555)

แฮะๆ บ่นไปงั้นแหละครับ แอบดันเนียนๆ

Comment

• ดันครับ..

Comment

• Originally posted by chowwoyzz View Post
                    เห็นพวกคุณ runshana กับ slipknot66 คุยกันแล้วผมก็นึกสมเพศตัวเองนิดๆ ทั้งคู่ยังเรียนกันอยู่ (ป.ตรี หรือ ป.โท หรือ ม.ปลาย ครับ ><) แต่ยังมีความรู้มากกว่าผมที่เรียน(เพิ่ง)จบมากมายเลยครับ เลยคิดไปว่าช่วงที่เรียนอยู่ผมมัวไปทำอะไรอยู่น้าา ถึงจบมาได้งี่เง่าขนาดนี้ (จบวิศวคอมฯ แท้ๆ แต่ดันเลือกคอมไม่ถูก 555)

แฮะๆ บ่นไปงั้นแหละครับ แอบดันเนียนๆ
                    ผม ปวช.1 ครับผม ความรู้ผมงู ๆ ปลา ๆ ครับ ไม่ได้เก่งอะไรเลย อิอิ

Comment

• ดันนน รอกล้อง อิอิ

Comment

• Originally posted by Z4i View Post
                        ดันครับ..
                        ขอบคุณครับ
                        Originally posted by slipknot66 View Post
                        ผม ปวช.1 ครับผม ความรู้ผมงู ๆ ปลา ๆ ครับ ไม่ได้เก่งอะไรเลย อิอิ
                        ปวช.1 นี่ผมยังละอ่อนอยุ่เลยครับผม ฮาๆ ไม่รุ้เรื่องอะไรเหมือนกัน

Originally posted by slipknot66 View Post
                        ดันนน รอกล้อง อิอิ
                        ขอบคุณคร้าบ อิอิ

Originally posted by chowwoyzz View Post
                        เห็นพวกคุณ runshana กับ slipknot66 คุยกันแล้วผมก็นึกสมเพศตัวเองนิดๆ ทั้งคู่ยังเรียนกันอยู่ (ป.ตรี หรือ ป.โท หรือ ม.ปลาย ครับ ><) แต่ยังมีความรู้มากกว่าผมที่เรียน(เพิ่ง)จบมากมายเลยครับ เลยคิดไปว่าช่วงที่เรียนอยู่ผมมัวไปทำอะไรอยู่น้าา ถึงจบมาได้งี่เง่าขนาดนี้ (จบวิศวคอมฯ แท้ๆ แต่ดันเลือกคอมไม่ถูก 555)

ไม่หรอกครับท่าน แค่ท่านไม่ได้เข้ามานั่งศึกษาในเรื่องนั้นๆอย่างจริงจังครับผม
                        จริงๆท่านอาจจะเก่งด้านใดดานหนึ่งมากๆแทนก็ได้
                        เหมือน อัพสเตตัสคนละแบบกันครับผม

Comment

ไม่หรอกครับท่าน แค่ท่านไม่ได้เข้ามานั่งศึกษาในเรื่องนั้นๆอย่างจริงจังครับผม
                          จริงๆท่านอาจจะเก่งด้านใดดานหนึ่งมากๆแทนก็ได้
                          เหมือน อัพสเตตัสคนละแบบกันครับผม
                          ท่านชนะอัพไปสายไหนครับผม

ผมเท่ากันหมดเลย ทำได้หลายอย่างแต่ไม่เก่งสักอย่าง เอิ๊กกกกกก

พ่อผมเคยสอนไว้ว่า "เกิดเป็นคนอย่าเก่งเหมือนเป็ด ดูเป็ดสิ ว่ายน้ำก็ได้แต่มันดำน้ำไม่ได้

มันอยู่บนบกได้แต่ก็ต้องลงไปแช่น้ำอยู่ตลอด มันบินได้แต่ก็บินได้ไม่สูง มันทำได้หลายอย่างแต่ไม่เก่งด้านไหนเลย

ฉะนั้นเราเองก็ต้องเก่งในด้านใดด้านหนึ่ง แล้วนำความสามารถนั้นมาหาเลี้ยงตัวเองและครอบครัวได้ "

ผมจำจนขึ้นใจมาถึงทุกวันนี้ครับ

Comment

ผมนึกถึงสมัย RO 2.0 เลยครับ คำนี้

Comment

• สวัสดีครับพี่ชนะและพี่มาร์ค

ผมว่าพี่ชนะเอาสเปคที่สำหรับ เล่นเกมส์นิดหน่อย + โหลดบิท + ดูหนัง HD ที่พี่จัดให้ผมและคนอื่นๆไปไว้หน้าแรกก็ดีนะครับ เพราะผมเห็นความต้องการประมาณนี้เยอะ

หวังว่าจะตอบโจทย์ให้กับคนหลายๆคนได้ครับ ^^

Comment

• Originally posted by FIRSTFOZO View Post
                                สวัสดีครับพี่ชนะและพี่มาร์ค

ผมว่าพี่ชนะเอาสเปคที่สำหรับ เล่นเกมส์นิดหน่อย + โหลดบิท + ดูหนัง HD ที่พี่จัดให้ผมและคนอื่นๆไปไว้หน้าแรกก็ดีนะครับ เพราะผมเห็นความต้องการประมาณนี้เยอะ

หวังว่าจะตอบโจทย์ให้กับคนหลายๆคนได้ครับ ^^
                                สวัสดีครับ ผมเห็นด้วยนะ เพราะว่าคนที่ต้องการใช้งานแบบนี้มีค่อนข้างเยอะ

เอาไปไว้หน้าแรกก็ดีครับ เดี๋ยวรอท่านชนะว่าอีกที

Comment

Working...
                                X