Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบ 5000 ซื้อPowersupply ตัวใหนดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Buddykung View Post
    corsair ดูดีมีสกุล
    อันนี้เพื่อนยุมานานมากแล้ว

Originally posted by kopza521 View Post
    ไซค์ 700watt Tkcom 2,950

Originally posted by ITSCI View Post
    SCYTHE 700W +100 เอาไปเทียบกับ Tsunami ตัวเก่าของท่าน Scythe ก็ดีกว่าเยอะมากแล้วครับ
    Originally posted by yeah View Post
    ถ้าไม่อัพเกรดคอมแล้วละก็
    พวกนี้เกินความจำเป็นของคุณครับ
    scythe 700 W เหลือๆแล้วครับ
    เก็บเงินไปทำอย่างอื่นดีกว่า

ของผม 5850+GTX260
    HDD 2 ลูก พัดลม 14 cm 4 ตัว
    athlon II x4 2.6 OC 3.9
    ยังใช้แค่ scythe 700 Wเลยครับ
    Originally posted by gamenuzaa View Post
    SCYTHE 700w 80plus ก็ฉลุยแล้วครับ

Originally posted by Knotto View Post
    ^
    ^
    ^
    +1 SCYTHE 700w 80plus (งบเหลือเอาไปเลี้ยงแฟนได้อีกครับ...อิอิ...กำ)
    ยังหาเป็นตัวเป็นตนไม่ได้เลยครับ

Originally posted by birtbirt_p View Post
    NOX KRYPTON 900W 4700บ.

แต่ถ้าไม่ได้เผื่ออนคตมากมาย ดู 500-600W ก็ได้
    Originally posted by kp-dir View Post
    [IMG][/IMG]

4900
    Originally posted by chemicool View Post
    ผมหามาสัก 2 เดือนแล้ว ยังไม่เคยเห็นของเลยครับ หาซื้อได้จากไหนเอ่ย HWH ก็ไม่มีของแล้วนะครับ
    ขอบคุณสำหรับทุกคำแนะนำนะครับ ผมเปิดอ่านไม่ทัน งานผมต้องทำด้วย ท่านแรกๆบอก Corsair GS 800W เลยเลิกงานแล้วรีบไปจัดมาเลย พึ่งประกอบเสร็จเลยครับเหนื่อยมาก

ขอบคุณทุกท่านมากๆครับ

Comment

Working...
    X