Announcement

Collapse
No announcement yet.

เมนบอร์ด 2 รุ่นนี้ มันต่างกัน ยังไงครับ ขอท่านผู้รู้ ช่วย แนะนำที ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เมนบอร์ด 2 รุ่นนี้ มันต่างกัน ยังไงครับ ขอท่านผู้รู้ ช่วย แนะนำที ครับ

M/B 2ตัวนี้ อันดีกว่ากันครับ แล้ว มัน ต่าง กันยังไงครับ ช่วย แนะนำทีครับ

ASRock ALiveNF6G-VSTA กับ ASRock ALiveSATA2-GLAN

แล้ว ตัว Asus M2N-E นี่ มัน ดีกว่า 2 ตัว นี้ มั้ยครับ
    และ ดีกว่า กัน ยังไง ครับ

รบกวน ตอบให้ผม เข้าใจทีนะครับ

ขอบคุณมากครับ

ASRock ALiveNF6G-VSTA มีการ์ดจอ ออน ชิพNF OC ก็ดีกว่าครับ ดีกว่า ASRock ALiveSATA2-GLAN ที่ใช้ชิพ VIA ไม่มีการ์ดจอออนครับ ครับ

M2N-E เนื้องาน ดีที่สุดครับ คุณภาพ ดีกว่า ASROCK NF6 ในเรื่องการ OC นิดหน่อยครับ

Comment

เชีย ASRock ALiveNF6G-VSTA ครับ

Comment

Working...
      X