Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำหน่อยคับอยากอัพเกรดคอมฯ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by qbert View Post
    เอ่อ...ว่าแต่ DFI Dark นี่ DFI Infinity P965 Dark ตัวนี้ใช่มั้ยครับ
    yes

Comment

คุยกัน 2คน หนุงหนิงจัง
      ฮาๆ

ป.ล.บอร์ดตัวนี้เห็นคนเชียร์กันตรึม กับอีกตัว p35 ds3r กลัวว่าถ้าไม่คล็อกกลัวจะใช้ไม่คุ้ม(เกี่ยวกันหรือป่าวคับ) แต่ถ้ามันใช้ได้อีกนานก็น่าซื้อ เผิ่ออนาคตอยากทำ sli ผมชักลังเลกับบอร์ดสองตัวนี่ซะแล้วสิ

Comment

Originally posted by qbert View Post
        ฮาๆ

ป.ล.บอร์ดตัวนี้เห็นคนเชียร์กันตรึม กับอีกตัว p35 ds3r กลัวว่าถ้าไม่คล็อกกลัวจะใช้ไม่คุ้ม(เกี่ยวกันหรือป่าวคับ) แต่ถ้ามันใช้ได้อีกนานก็น่าซื้อ เผิ่ออนาคตอยากทำ sli ผมชักลังเลกับบอร์ดสองตัวนี่ซะแล้วสิ
        mb ใช้เดิม อันไหนก็เหมือนกัน ไม่ต้องคิดมาก รับรองประสิทธิภาพไม่ต่างกัน เลือกตามชอบเลยครับ

Comment

mb ใช้เดิม อันไหนก็เหมือนกัน ไม่ต้องคิดมาก รับรองประสิทธิภาพไม่ต่างกัน เลือกตามชอบเลยครับ
          แถมราคายังเท่ากันอีก(4950.-) ตามนี้เลยใช่มั้ยคับ เดี๋ยวจะไปซื้อละ ว่าแต่เชียงใหม่นี่หาของยากจัง สงสัยต้องสั่งเอา ถ้าแรมROX ไม่มีนี่เป็นยี่ห้ออื่นได้มั้ยคับ

Comment

Working...
          X