Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขออณุญาติตั้งกระทู้ในห้องนี้รับ บริจาคของ 3 ชิ้นนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เคสบ้านๆ ยังจัดได้สวยเลยครับ ฮ่าๆ

อยากหนีไปจาก กทม.ด้วยครับ ยังกับอยู่ชายแดนเลยครับ - -"

Comment

เสร็จภาระกิจแล้วครับ เก็บรูปมาฝากและของคุณเจ้าของอุปกรณ์ทุกๆท่านแทนน้องๆโรงเรียน บ้านชอนเดื่อ ด้วยนะครับ

เที่ยวกันต่ออีกนิด ไหวพระขอให้ประเทศสงบสุขหน่อย
      หลวงพ่อพรหม วัดช่องแค ประวัติ http://www.patiharn.com/kanom/index.html

Comment

สงสัยมาไม่ทัน...มีซาวด์การ์ดอยู่ตัวนึงเป็นตัวติดเครื่องมาก่อนจะเปลี่ยนเป็น ครีเอทีฟ 5.1 ถ้ายังสนใจ PM มาได้นะครับ...ยินดีส่งให้ฟรี...

Comment

ขอชื่นชมครับ
          เด็ก ๆ คงดีใจกันมาก ๆ

ขอให้สิ่งดี ๆ ย้อนมาหาคุณวิกรด้วยครับ

Comment

คนไหนท่านวิกรหรอครับ

ทำไมท่านไม่ถ่ายรูปด้วยล่ะครับ อยากเห็นหน้า

หลายคนบอกว่าหล่อขั้นเทพ อิอิ

Comment

ผมมี บอร์ดเก่าๆ 1 ตัว ไม่รู้ยังติดอยู่อีกป่าว แต่CPU 2 ตัว แรม 1 GB ติดแน่ๆ จะเอาไปลองเช็คดูไหมคับ
              แต่DVDไปเกิดแล้วจะเอาไหมคับเผื่อพี่ซ่อมได้

Comment

[QUOTE=wikorn;17886946]เสร็จภาระกิจแล้วครับ เก็บรูปมาฝากและของคุณเจ้าของอุปกรณ์ทุกๆท่านแทนน้องๆโรงเรียน บ้านชอนเดื่อ ด้วยนะครับ

ท่านยื่นตรงไหนเอย หรือว่าผู้ชายเสื้อเขียว อิอิ

Comment

Originally posted by soodkoom View Post
                  สงสัยมาไม่ทัน...มีซาวด์การ์ดอยู่ตัวนึงเป็นตัวติดเครื่องมาก่อนจะเปลี่ยนเป็น ครีเอทีฟ 5.1 ถ้ายังสนใจ PM มาได้นะครับ...ยินดีส่งให้ฟรี...
                  เอาไว้โอกาศหน้าครับอีกสัก 3-4 เดือน จะมาประกาศขอบริจาคในห้องนี้ให้เป็นเรื่องเป็นราวแล้วกันครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับผม
                  Originally posted by fromhell View Post
                  ขอชื่นชมครับ
                  เด็ก ๆ คงดีใจกันมาก ๆ

ขอให้สิ่งดี ๆ ย้อนมาหาคุณวิกรด้วยครับ
                  เช่นกันครับ ต้องของคุณพี่ๆทุกๆท่านสำหรับอุปกรณ์ที่ให้ผมมาด้วยครับ

Originally posted by slipknot66 View Post
                  คนไหนท่านวิกรหรอครับ

ทำไมท่านไม่ถ่ายรูปด้วยล่ะครับ อยากเห็นหน้า

หลายคนบอกว่าหล่อขั้นเทพ อิอิ
                  เห้อๆๆ

Originally posted by darkbegin View Post
                  ผมมี บอร์ดเก่าๆ 1 ตัว ไม่รู้ยังติดอยู่อีกป่าว แต่CPU 2 ตัว แรม 1 GB ติดแน่ๆ จะเอาไปลองเช็คดูไหมคับ
                  แต่DVDไปเกิดแล้วจะเอาไหมคับเผื่อพี่ซ่อมได้
                  โอกาสหน้าแล้วกันครับ ขอบคุณครับ
                  [QUOTE=Sn0w_Man;17896305]
                  Originally posted by wikorn View Post
                  เสร็จภาระกิจแล้วครับ เก็บรูปมาฝากและของคุณเจ้าของอุปกรณ์ทุกๆท่านแทนน้องๆโรงเรียน บ้านชอนเดื่อ ด้วยนะครับ

ท่านยื่นตรงไหนเอย หรือว่าผู้ชายเสื้อเขียว อิอิ
                  นั้น คุณครูใหญ่ของโรงเรียน บ้านชอนเดื่อ ครับ

Comment

Working...
                  X