Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขออณุญาติตั้งกระทู้ในห้องนี้รับ บริจาคของ 3 ชิ้นนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ช่วยดันคับผม

Comment

ที่ทำงานผมมีเยอะเลยครับ M/B, SOUND CARD , RAM จอ CRT ที่ไม่ใช้ อยากเอามาให้นะครับ แต่ช่วงนี้เข้าออฟฟิศไม่ได้ครับ เขตกระสุนจริง - -"

Comment

ดันครับ

Comment

ดันไป คนดีแท้ๆ

Comment

อยากช่วย แต่มีแต่พวกสายเก่าๆ ที่ไม่ใช่แล้วอะครับ หน้าจอเก่าๆ ก็มีนะครับ เอาไปด้วยได้ป่าวครับ
            ปล.อยู่ปทุมธานี

Comment

ขอบคุณทุกท่านครับ

Originally posted by papk View Post
              ผมมีคอมเครื่องนึงครับ ไม่ได้ใช้ ตอนแรกเปิดติด ไม่ได้ใช้นานเลยเปิดไม่ติด CPU Cerelon D ครับ

ไม่รู้เพราะอะไร แต่ผมว่ายังใช้ได้อยู่นะ คิดว่า Psu เสีย ถ้าสนใจผมขอบริจาคด้วยครับ

PM มาเลยครับ ผมอยู่ ราม53
              -ขอบคุณมากครับ แต่ตอนนี้ งบที่ตั้งไหว หมดแล้วอะครับ เพราะต้องหาซื้อ จอ 2ตัว คีบอร์ด เมาส์ และเคช อย่างละ 2 ชุด พร้อม dvd ยังขาดอีกตัว

อยากให้ผู้ที่เอาไปใช้ สามารถใช้ได้เลยอะครับ หากเอามาตอนนี้ สงสัยต้องหา จอและอื่นๆอีกนิดหน่อย เดี่ยวรออีกสัก 3 -4 เดือนสะสมงบก่อนและหาปลายทางที่จะบริจาคได้อีกทีก่อนครับ ถ้าท่านยังไม่ได้เอาไปทำอะไรอย่างอื่นผมจะมาขอรับเครื่องนี้นะครับ

หรือถ้าท่านคิดว่า PSu เสีย และจะเอาไปให้หรือบริจาคที่อื่น ผมมี PSU เหลือ 1 ตัวนะครับ ยินดีส่งไปให้เลยครับ เอาไปประกอบใช้ได้เลย

Originally posted by Kritdanai View Post
              ที่ทำงานผมมีเยอะเลยครับ M/B, SOUND CARD , RAM จอ CRT ที่ไม่ใช้ อยากเอามาให้นะครับ แต่ช่วงนี้เข้าออฟฟิศไม่ได้ครับ เขตกระสุนจริง - -"
              ขอบคุณครับ เอาไว้โอกาศหน้าครับ ยังไงก็ระวังตัวด้วยนะครับ ถ้าอยู่แถวนั้น เอาใจช่วยให้จบไว้ๆครับ
              Originally posted by 555cup View Post
              อยากช่วย แต่มีแต่พวกสายเก่าๆ ที่ไม่ใช่แล้วอะครับ หน้าจอเก่าๆ ก็มีนะครับ เอาไปด้วยได้ป่าวครับ
              ปล.อยู่ปทุมธานี
              เดี่ยวเอาไว้โอกาศหน้าครับ เมื่อเวลาเหมาะครับ ขอบคุณครับ

มาแล้วครับ ของเก่าๆจากทุกๆท่าน
              ขอบคุณสำหรับ MB L400V + ATHLON XP 2500+ แรม 2แถว + AGP R925125T + HDD 2 ตัว จากพี่ท่านนึงที่เอาคอมมาฝากผมอัพเกรดแล้วยกของเก่ามาให้
              ขอบคุณ TK สำหรับเคชและ DVD IDE ราคาถูก
              ขอบคุณ พี่เอก สำหรับฝาหลัง A7V600-X มาแบบไม่ได้คิดว่าจะได้เลยจริงๆ
              ที่เหลือ ของเก่าของผมที่มันยังอุสาห์ใช้งานได้ อิอิ
              ขอบคุณสำหรับร้านขายจอมือ2 ที่ต่อ 10 บาทก็ไม่ยอมลดให้

Comment

สุดยอดครับ

Comment

อยู่บ่อนไก่ พระราม4

สนใจมารับมั้ยอ่าาา

^^a จะยกให้ทั้งเครื่องเลย

Comment

Originally posted by kwanss009 View Post
                    อยู่บ่อนไก่ พระราม4

สนใจมารับมั้ยอ่าาา

^^a จะยกให้ทั้งเครื่องเลย
                    เอาไว้โอกาศหน้าดีกว่านะครับ

เพราะว่าตอนนี้

เขตพื้นที่ใช่กระสุนจริง อิอิ
                    ดูแลตัวเองด้วยนะครับ

Comment

สุดยอดครับ

คอมเก่าคุณวิกรยังจัดเคสได้เนียบมากครับ

Comment

[QUOTE=wikorn;17741414]ขอบคุณทุกท่านครับ

-ขอบคุณมากครับ แต่ตอนนี้ งบที่ตั้งไหว หมดแล้วอะครับ เพราะต้องหาซื้อ จอ 2ตัว คีบอร์ด เมาส์ และเคช อย่างละ 2 ชุด พร้อม dvd ยังขาดอีกตัว

อยากให้ผู้ที่เอาไปใช้ สามารถใช้ได้เลยอะครับ หากเอามาตอนนี้ สงสัยต้องหา จอและอื่นๆอีกนิดหน่อย เดี่ยวรออีกสัก 3 -4 เดือนสะสมงบก่อนและหาปลายทางที่จะบริจาคได้อีกทีก่อนครับ ถ้าท่านยังไม่ได้เอาไปทำอะไรอย่างอื่นผมจะมาขอรับเครื่องนี้นะครับ

หรือถ้าท่านคิดว่า PSu เสีย และจะเอาไปให้หรือบริจาคที่อื่น ผมมี PSU เหลือ 1 ตัวนะครับ ยินดีส่งไปให้เลยครับ เอาไปประกอบใช้ได้เลย

งั๊นผมจะเก็บไว้รอท่าน Wikorn นะครับ ผมขอร่วมบริจาคด้วยครับ ไม่เอาเงินแน่นอนครับ

ขอบคุณครับ

Comment

up ครับ ยัง มี คนดี ในสังคม ครับ

Comment

ใจดีมากเลยอ่ะพี่ ผมก็เคยบริจาคคอมให้โรงเรียนเเถวสุพรรณตอนนั้น

ว่าจะประกอบเเต่สู้ราคาไม่ไหว เลยซื้อเครื่อง atom ของ acer เเทน

Comment

ดันๆ

Comment

เสร็จแล้วครับ ทั้ง2เครื่อง พุธนี้จะเสร็จภาระกิจแล้วครับ กลับบ้านไป ตจว หลบเรื่องวุ่นๆใน กรุงสักวันครับ

Comment

Working...
                                X