Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไม่จำกัดงบครับเอาแบบทุกอย่างดีที่สุด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เอามาพิมพ์งานใน notepad งับ อิอิ

Comment

แล้วก็รันเกมส์ มาริโอ ภาค 1 อิอิ 55555

Comment

Originally posted by sing View Post
        สะเปกเครื่องทำเซฟเวอร์หรอท่าน
        เป็นผมไม่ซื้อหรอกครับ ซื้อ Dell860 Quad Xeon ดีกว่า

Comment

มีเงินเยอะหรอครับ
          ผมขอดู slip ธนาคาร ให้เป็นบัญตาหน่อยครับ

Comment

ปิดกระทู้ได้แล้วคับ จขกท เขาไม่มาแล้ว
            ปล.ไม่ต้องดันแล้วนะคับ

Comment

โหจะเอาไปทำไรอ่ะ สเปคขนาดนี้ แพงขนาดชื้อรถได้เลยนะ
              ถ้าเอาจริงก็ชื้อซุปเปอร์คอมพิวเตอร์ไปเลยดิ อิอิอิ

Comment

ซื้อเครื่องของผมต่อมั๊ย แรงนะ ขสยต่อ 200,000 เอาป่าว

Comment

ผมว่าเอาเงินไปทำบังสกุลเป็นบังสกุลตายดีกว่ามีเงินเยอะแต่ชีวิตสั้นก็เท่านั้นอิๆ

Comment

AMD Athlon 64 X2 3800+ 2000
                    ASRock ALiveNF6G-VSTA nVidia GeForce 6100 1960
                    DeLUX Black ATX Case w/ 450w (20+4P) Power Supply Model 1480
                    Western Digital 80GB 7200RPM 8MB Cache S-ATA II 1500
                    Corsair Value Select 512MB DDR2 667 680
                    Samsung SyncMaster "793MG-T/T" 17" DynaFlat CRT Monitor 3500
                    Keyboards 300
                    รวม 11420
                    เอาไปบริจาคโรงเรียน ให้เด็กได้เรียนรุ้ ได้พัฒนา สร้างชาติ จะได้ผลกลับมาจากการได้ คอมตัวเดียว ราคาเป้น 100000 ครับ ความเลื่อมล้ำของสังคมมีมากจริงๆ ที่ไหนไม่มีเลยก้ไม่มี ที่ไหน มีก้มีมากจนเกิดไป ผมไม่น่าเรียนมาเลย รู้เรื่องอะไรมาแล้วมาคิดมาก กลุ้มใจ ไปสอนเด็กแถวบ้าน คล็อก P 3 แรงดีกว่า

ปล. ผมไม่ได้ คิดล่อเป้าแต่อย่างไรครับ สิ่งที่ถ่ายทอดออกมาอย่างให้มองอีกด้านหนึ่งของสังคมครับ เรามีโอกาสได้ใช้ ควรให้เด็กที่ เขาไม่มีโอกาสได้เข้าถึงด้วยครับ ผมไม่ได้ว่าคนใช้คอมแรงนะคัรบ เพราะผมก็ใช้เกินตัวเหมือนกัน ซื้อมาหลายบาท มานั้งเล่นเกมส์ กับ งาน เอ็กแซล แต่ให้ คนที่ใช้ คอมแรงให้แชร์ความรุ้-ประสบการณ์กับคนที่ไม่ีมีโอกาส นะครับ อย่างไรก้คนไทยด้วยกัน ช่วยเหลือกัน

Comment

จาเอาไปคำนวณยิงขีปนาวุธหรือท่าน อิๆ สมมติเป็นผมน่ะ มีเงิน 200000 ผมจะซือเครื่องล่ะ 50000 3เครื่อง
                      เครื่องแรก ตั้งที่ห้องนั่งเล่น เครื่อง2.ห้องส้วม เครื่อง3.ห้องนอนแล้วซื้อ Projector 1เครื่อง โหลดหนังX DVD แล้ว
                      ยิงภาพเข้าข้างฝา ดีกว่ากันเยอะ เหอะๆๆๆๆ ล้อเล่นน่ะ เงินใครก็เงินมันอะ ทำไรมีความสุขก็ทำเต๊อะ

Comment

จขกท หายไปไหนแล้ว งบไม่จำกัดนี่ ถึงล้านเอาไหมละ เหอๆ

Comment

สงสัยซื้อมาเล่น เกมไพ่แหงเลย

Comment

INTEL 8 core

Comment

-*-*-*-

Comment

Originally posted by SalapaO View Post
                                จะไปซื้อจริงๆนะเนี่ยไม่ได้ล่อไม่ได้หลอกอะไรทั้งนั้นอะผมไม่เสียเวลากับเรื่องไร้สาระแบบนั้นหรอกครับ ทำไมต้องว่ากันด้วยอะไม่เข้าใจ
                                เห็นใจ จขกท. โดนเหมือนผมเลย ผมก็เคยขอช่วยให้คนในนี้จัดให้เหมือนกัน แต่ผมงบอยู่ที่ประมาณ 80.000 ไม่เข้าใจว่าจะมาด่ามาว่ากันทำไม แค่บอกสเปคมาก็จบ(ในเหตุการ์ณครั้งนั้นผมไปเล่าให้เพื่อนๆผมฟังเค้าหัวเราะเลย ว่ามีอย่างนี้ด้วยเหรอ ถามดีๆก็มาว่า ในเมื่อเราไม่รู้จริงๆ ผมก็ย้ำไปหลายทีแล้วว่าผมไม่ได้อวดรวยอรัย แต่ไม่รู้จริง ถึงตอนนี้ผมรู้แล้วว่าทำไมคนในนี้เค้าจริงคิดเช่นนั้น กำ....
                                ...แล้วชอบบอกกันว่าไปเดินแถวๆร้านคอมให้เค้าจัดให้ ที่แพงที่สุด (บางร้านมันให้ของเก่าแล้วมันบอกว่าของมันดีที่สุด) คนในนี้อะนะใครมีงบสูงๆไม่ได้หรอกเป็นอันว่าโดนด่าทุกราย..ประเพณีไหนวะ
                                บอกเลยว่าเห็นใจ เจ้าของกระทู้.......
                                ผมว่าผมได้เพื่อนที่เข้าใจแล้วแหละนะ........
                                Last edited by ComArts; 24 Oct 2009, 18:33:57.

Comment

Working...
                                X