Announcement

Collapse
No announcement yet.

อีกครั้ง แนะนำก่อนการจัดชุดครับ

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• cpu Intel Core2 Quad Q9550 2.83GHz
    hdd Western Digital 1TB GP
    mbd asus P5Q3 Deluxe-WiFi Chipset P45+ICH10R / USB 12 / SATA 7+2 / CF
    vga ASUS ENGTX275/HTDI/896MD3
    ram G.SKILL F3-16000CL9T Trident Series 6GB (3x 2GB) DDR3-2000 240-Pin RAM
    case Cooler Master "Gladiator 600" Black Mid Tower Case
    psu Cooler Master 650W ATX12V v2.3 eXtreme Power Plus Power Supply w/ 120mm Fan
    dvd rom Lite-On iHAS424 24x24 Black DVD Writer w/ 12x12 DL 12x DVD-RAM LS S-ATA

ช่วยหน่อยครับเน้นงาน 3D คิดว่าจะเกิน45k ป่าวครับ หรือถ้ามีเสป็คที่ดีกว่านี้ช่วยจัดให้ด้วยครับงบ45-50k เน้นใช้งาน3d ครับ

Comment

• -*-
      เงียบเลย

Comment

• Originally posted by Mbell View Post
        เห็นด้วยอย่างแรงครับ เบื่อพวก งบไม่อั้น ขอแบบเทพๆ

ไอ้พวกเนี้ย มันไม่รวยจริงๆ หรือ พวกชอบอวด

มักเป็นพวกมีปมด้อย ผมล่ะสงสาร
        รับทราบครับ

Comment

• คัรับต้องขอโทดด้วยที่บอกได้ไม่ชัดเจน

Comment

• รับทราบครับ

Comment

• ช่วยดันคับ

Comment

• ช่วยจัดสเปกด้วยครับ

งบแค่ 20,000 ไม่เอาจอครับ เล่นเกมส์ครับ AMD

Comment

• Mainboard ASUS P5-KPL-EPU
                  Cpu E8400 3.00 GHz
                  Ram DDR-III 1066 2048/1066 kingston
                  Harddisk SATA 500GB 7200 RPM WESTERN SATA II B/F 32 MB
                  Monitor LCD 20" AcerX203HBBD

ใช้การ์ดจอ ออนบอร์ดได้หรือไม่ครับ
                  ได้หรือเปล่าครับ และจะมีอะรัย แก้ไข เพิ่มเติมเชิญครับ

Comment

• รับทราบครับ

Comment

• รบกวนช่วยจัดสเป๊กคอมให้หน่อยคับ พอดีสอบได้คะแนนดีพ่อเลยให้เงินซื้อคอมใหม่
                      งบประมาณ 15000-17000 ไม่รวมจอ
                      เอาทั้งหมดเลยคับ ยกเว้น DVD DRIVE มีแล้ว

เน้นเล่นเกมส์บ้าง เอาเผื่อไว้เล่น Aion สูงสุดได้ก็ดี เน้น HDD ไว้โหลดครับ

AMD ATi ก็ได้คับ

Comment

• เห็นด้วยครับมีอ้ายพวกชอบอวดเยอะเลยมันไม่รวยจริงหลอก

Comment

• เข้าใจครับพี่ขอบคุณที่ดูแลและจัดเสเปกให้จะไม่ลืม

Comment

• พี่วิกรครับ
                            ช่วยจัดสเปคหน่อยคับ ขอแบบเล่นเกมส์ แรงๆ สวยๆ
                            งบ40000ไม่รวมจอ
                            ถ้ายังไงเกินก้ได้คับไม่เกิน45000
                            จะได้เบิกแม่ถูก

Comment

• แล้วก้ของเพื่อนคับ
                              มันฝากบอก งบ25000
                              ไม่รวมจอ เล่นเกม เทพๆหน่อยก้ดี

Comment

• รับทราบครับ เดี๋ยวขอไปคิดก่อนว่าจะเน้นไรดีครับ

Comment

Working...
                                X