Announcement

Collapse
No announcement yet.

AMD Athlon x4 620 + 5770 ใช้บอร์ดตัวไหนดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ASUS M4A79XTD EVO โหดไปเลย

Comment

Originally posted by mirage_abc View Post
      แล้วมันแตกต่างกันยังไงอ่ะครับ หรือว่า EVO สวยกว่าเฉยๆ ??

ขอบคุณครับ : )
      อยากทราบด้วยคน

Comment

อยากรู้ด้วยคนครับ
        สงสัยจังทำไมมีแต่บอร์ดที่มีแต่การ์ดจอออนบอร์ดแน่ะนำ
        บอร์ด asus หรือ Gb ที่ดีๆและไม่มีออนบอร์ดเพื่อราคาที่ถูกลงสำหรับอักทางเลือกหนึ่งไม่มีเลยเหรอครับ

Comment

M4A79XTD EVO
          http://www.asus.co.th/product.aspx?P...9Pqxby9MjO0WHm

Comment

Originally posted by webhot View Post
            M4A785TD-V EVO ต่างจาก M4A79XTD EVO ยังไงหรอครับ อันไหนใหม่กว่ากันอ่ะครับ

ขอบคุณครับ : )

Comment

M4A785TD-V EVO
              ใส่ได้4แรม2การ์ดจอ ออนบอร์ด

ใส่ได้4แรม2การ์ดจอ ไม่มีการ์ดออนบอร์ด

ASROCK M3A785GM-LE
              1การ์ดจอ2แรม ออนบอร์ด

Comment

Originally posted by sukitmax View Post
                M4A785TD-V EVO
                ใส่ได้4แรม2การ์ดจอ ออนบอร์ด

ใส่ได้4แรม2การ์ดจอ ไม่มีการ์ดออนบอร์ด

ASROCK M3A785GM-LE
                1การ์ดจอ2แรม ออนบอร์ด
                ความสวยด้วยครับ

Comment

Working...
                X