Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำ Case หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Expgamez View Post
    k62 เนียน ดีจริง ๆ

Y_Y วันอาทิตย์ถ้าเดินหาแล้วไม่มี

จัดนี้เลย Lian-Li PC-60FWB Aluminum Black

เกินงบไปนิดหน่อย แต่ก็ ok

พี่วิกรครับ

P7FWB กับ 60FWB มันแตกต่างกันยังไง

หรือมันต่างกัน แค่ด้านหน้า เพราะราคาเท่ากันเลย
    เท่าที่ผมเห้นก็ฝาใสกับไม่ใสครับลองโทรถาม TK ดูดีกว่าครับว่าต่างไง เข้านำเข้ามาอะครับ

แต่อะลูมิเนียมทั้งตัว ใช้แล้วรู้สึกเบาหวิวแน่นอนครับ ทั้งน้ำหนัดและกระเป๋า ยิ่งตั้งในห้องแอร์นะครับ เย็นดี
    เคยประกอบ PC-50R RED เบาและเย็นมากครับเวลาอยู่ห้องแอร์

Comment

Originally posted by wikorn View Post
      เท่าที่ผมเห้นก็ฝาใสกับไม่ใสครับลองโทรถาม TK ดูดีกว่าครับว่าต่างไง เข้านำเข้ามาอะครับ

แต่อะลูมิเนียมทั้งตัว ใช้แล้วรู้สึกเบาหวิวแน่นอนครับ ทั้งน้ำหนัดและกระเป๋า ยิ่งตั้งในห้องแอร์นะครับ เย็นดี
      เคยประกอบ PC-50R RED เบาและเย็นมากครับเวลาอยู่ห้องแอร์
      เกินงบมาจริง ๆแหละพี่

แต่เดียว จิก ตังเมีย มาหุหุ มิเป็นไร

ก็ k62 ดันไม่มีอะดิ

Comment

CM 690 ครับ

Comment

สีดำดูดีจริงๆ

Comment

Originally posted by Expgamez View Post
            เกินงบมาจริง ๆแหละพี่

แต่เดียว จิก ตังเมีย มาหุหุ มิเป็นไร

ก็ k62 ดันไม่มีอะดิ
            อ้าว K62 ไม่มีเลยหรอครับ

จะมาอีกช่วงไหนหรอครับ ผมว่าจะไปสอยช่วงปลายๆมีนา อิอิ ของเค้าดีจริงๆ

Comment

Originally posted by slipknot66 View Post
              อ้าว K62 ไม่มีเลยหรอครับ

จะมาอีกช่วงไหนหรอครับ ผมว่าจะไปสอยช่วงปลายๆมีนา อิอิ ของเค้าดีจริงๆ

ปลายมีนา มีครับ ผมโทรไปถาม เมื่อวาน เขาบอก ของเข้าวันที่ 28 นี้อะ

Comment

ปลายมีนา มีครับ ผมโทรไปถาม เมื่อวาน เขาบอก ของเข้าวันที่ 28 นี้อะ
                เหรอครับ ขอบคุณครับที่ให้ข้อมูล พอดีผมอยู่ต่างจังหวัดกลัวจะไปสอยแล้วของไม่มี อิอิ

Comment

Working...
                X