Announcement

Collapse
No announcement yet.

Spec นี้เล่นเกมส์ Ok ไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Spec นี้เล่นเกมส์ Ok ไหม

X2 3600+
    Asrock Alive
    Ram DDR2 677 1GB*2
    Galaxy 7300 GT DDR3

เล่นเกมส์พวก Company Of Hero ตอนแรกกะสอย 7900Gs คิดไปคิดมาต้องเสียค่า PSU ด้วย เพื่อนๆ คนไหนเคยใช้ Galaxy 7300 GT DDR3 เล่นแล้วเป็นอย่างไรบ้างครับผม
    Last edited by crocodile; 28 May 2007, 20:14:03.

COH เกมนี้ถ้าเปิดต่ำๆ(แนะนำว่าต่ำทุกอย่าง)ก็น่าจะเล่นได้นะครับ แต่ถ้าลองเปลี่ยนมุมกับซูมเข้าซูมออกเมื่อไรรับรองว่ากระตุกบรรลัย

Comment

-*- แล้ว
      --------------------------------------------------------------------------X2 3800+
      Ram DDR2 677 512*2
      xfx 7600 GT DDR3
      มันจะไหวมั้ย
      หรือต้องเพิ่มแรม?

Comment

ใช้ 7600gs 1.2ns ของ galaxy ไม่ดีกว่าเหรอครับ มือหนึ่งตอนนี้ 3400เอง ผมก็เพิ่งไปถอยมา
        เทสตู้ปลาได้ 95000 คะแนนครับ

Comment

7900gs เลยท่าน

Comment

อยากได้ 7900Gs เหมือนกันแต่มันต้องเสียค่า PSU อีก

Comment

7900GS ถ้า psu ติดเคส สัก 450 - 500 watt ผมว่าเล่นได้นะ

Comment

มันจะมีไหมง่ะ PSU ติดเคส 500W

Comment

มีนะ เป็นเล่นไป พาวเวอร์ติดเคส 500W น่ะ

....

แต่จ่ายจริง จะถึง 350 ไม๊ อีกเรื่อง

Comment

CK

ใช้ 7300GT เล่นไปก่อนก็ได้คับ รอเกมส์ DX10 ออกแล้วค่อยเปลี่ยนตัวไหม
                    ข้าพยังใช้ celeron 2.66 กับ x1600 pro เล่นอยู่เยย

Comment

Originally posted by OJARU View Post
                      มันจะมีไหมง่ะ PSU ติดเคส 500W
                      มีครับ 650w ยังมีเลย ของเพื่อนผม

Comment

Originally posted by Red_archon View Post
                        -*- แล้ว
                        --------------------------------------------------------------------------X2 3800+
                        Ram DDR2 677 512*2
                        xfx 7600 GT DDR3
                        มันจะไหวมั้ย
                        หรือต้องเพิ่มแรม?

สเปคนี้พอได้ครับปรับได้เกือบสุด โหมด 1024x768

Comment

สเปกผม Psu ซื้อมา 400 บาท ยังเอาอยู่เลย ดูตามลายเซ็นครับ

Comment

7900 โลดราคาถูกแล้วว

Comment

Working...
                            X