Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอสเปค INTEL หน่อยงับเอาไปทำงานกราฟฟิค

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอสเปค INTEL หน่อยงับเอาไปทำงานกราฟฟิค

พอดีมีเพื่อนอยากได้สเปคอินเทลเอาไปทำงานกราฟฟิค แต่ผมไม่ค่อยได้ศึกษาด้านอินเทลเลยอะขอความเห็นหน่อยนะงับ

จะเอาการ์ดจอของ Ati หรือ NV

Comment

มันนี่ๆๆๆๆ ลิมิต

Comment

เอากาดจอของ NV ละกานครับ งบก้อประมาณ 2-3 หมื่น งับ

Comment

งั้นแนะนำการ์ดจอ 7600gs

Comment

กราฟฟิคแบบใหน 2D/3D

Comment

แบบ 2D งับ

Comment

เอาด้วยใหม เอาอะไรบ้างขอทีเดียวเลยครับ

Comment

กราฟฟิก ดานไหนครับ กราฟิกดีไซท์ หรือ กราฟฟิกแอนิเมชั่นครับ เพราะสเปคต่างกันนะจ๊ะ
                  เรากราฟิกแอนนิเมชั่น เครื่องราคารวมจอด้วย 72000 ครับ

Comment

Working...
                  X