Announcement

Collapse
No announcement yet.

อัพอะไรจะคุ้มค่ากว่ากัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อัพอะไรจะคุ้มค่ากว่ากัน

ตอนนี้มี abit an7 กับ 2800+ กับ geil ซิงค์เงิน 256x2 วิ่งที่ FSB200 กับASUS 6600GT/TOP 128 DDR3 แล้วทีนี้ต้องการจะอัพ คิดว่าควรจะอัพเฉพาะการ์ดจอแล้วเพิ่มแรม หรือ ขายของเก่าทั้งหมดแล้วเพิ่มเงินซื้อใหม่ดีกว่ากัน ขอแนวทางด้วยครับ จะเอาไว้เล่นBF2142กับNFS Carbon

ถ้าเป็นผมจะขายใหม่ออกชุด AM2 ครับ
    ------------------------------
    ถึงแม้จะเสียดายของเก่าที่คุณใช้ เพราะประสิทธิภาพยังโอเคอยู่เลยครับ
    ------------------------------
    แต่การ์ดจอ AGP ดูแล้วทางเลือกตีบตันในอนาคตครับ ตรงข้ามกับ PCI-EX เลยครับ

Comment

Working...
    X