Announcement

Collapse
No announcement yet.

zeer หรือ pantip ดีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ไป Pantip ครับ ชั้น สาม ชั้น สี่ ของหาซื้อง่ายเทียบราคาก็ง่าย

Comment

tkcom Pantip www.tkcom99.com/index.htm

Comment

ใกล้บ้านดีที่สุดอิๆ ราคาต่างกันหลักสิบ ก้อเอาแถวบ้านดีก่ากันเยอะไม่เสียเวลาไม่เสียค่ารถ

Comment

Originally posted by krapok View Post
          อยากรู้ว่าที่ไหนขายถูกกว่าอะครับ เพราะมีคนรู้จักบอกมาว่า ที่ zeer มันถูกกว่า แต่ก็ไกลบ้านพอสมควร ถ้าซื้อเครื่องใหม่เลยก็อาจจะคุ้มค่าเดินทาง
          หรือว่าที่พันทิพถูกกว่าคับ ถ้าพันทิพแพงกว่าหน่อยคงซื้อที่พันทิพแหละคับ สะดวกกว่าเยอะ

ที่ผมกะลังจะซื้อก็ตามนี้นะครับ แนะนำด้วยครับ

core 2 duo e4300
          gigabyte ds3
          wd sata2 160g
          kingston 667mhz 1g
          galaxy 7300 gt case cooler master elite 300
          optical,keyboard,mouse กะไปเดินเลือกเอาคับ
          เป็นผมเล่น x2 3600+ 2600เอง
          board ไรก็ได้ถ้าไม่clockมาก
          กะ galaxy7900gs 6พันเอง แรงก่า เยอะ

Comment

สะดวกไหนไปนั่นคับ แต่ที่พันธิปจะมีของแต่งมากกว่าคับ

Comment

Originally posted by tassapon View Post
              ใกล้ที่ไหน ไปที่นั่น ราคาไม่ค่อยต่างกัน พันทิพย์ของเยอะกว่า

ผมอยู่แถวเซียร์แต่บางทีไปพันทิพย์ เพราะเซียร์ไม่มีของ
              ถูกต้องนะคร้าบ ผมไปหาซื้อของที่เซียร์ไม่ค่อยหลากหลายเลย(อยู่ใกล้) พานทิพดีก่าครับ

Comment

Working...
              X