Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาดูกันอีกชุด 15000 โดยประมาณกับ E6300 ( ครั้งแรกเหมือนกัน อิอิ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มาดูกันอีกชุด 15000 โดยประมาณกับ E6300 ( ครั้งแรกเหมือนกัน อิอิ)

E6300
    EP31DS2L
    4PQ 800 2+2
    AAKS640G
    LG
    HIS 4670 Iceq4 ไม่ turbo
    CASE VIEW VIVA 550W

จริงๆชุดนี้ 14000 ครับ +- นิดหน่อย เอาเป็นว่าไปเพิ่มเติ่มเอาแล้วกันครับ จะเพิ่มอะไรก็ได้ แถวๆ 15000 นี้แหละ เอาไว้ดูกันเล่นๆเป็นตัวอย่างของจริงๆ

ถึงเจ้าของกระทู้วันนี้เอาเท่านี้นะ ผมจะนอนละ พรุ่งนี้ไม่ต้องรีบมารับนะครับมาดึกๆ ของเวลาผมลากเล่น+เก็บสายสักหน่อย นะๆๆๆ

รอชม การลากครับพี่วิกร ...สายยังไม่เป็นระเบียบอิอิ

Comment

รอชมชุดนี้ ๆ
      เอิ๊ก ๆ ใกล้เคียงชุดที่อยากได้เลยย

Comment

เล่น crysis ได้ไหมครับ

Comment

Originally posted by blissrush View Post
          สบาย ลองแล้วขนาดยังไม่ OC นะ จอ22 เปิดสุดไม่เปิด AA

Comment

Originally posted by blissrush View Post
            เล่นได้อยู่แล้วคับชุดนี้ ผมก็ใช้อยู่ 4670 เล่น Warhead เฟรมเรทที่ 10-15(1920x1080 NoAA) สำหรับผมก็ลื่นละ

Comment

4PQ 800 2+2 <<<< อันนี้แรมใช้เปล่าครับ กี่ gb อะ

Comment

4PQ 800 2+2 <<<< อันนี้แรมใช้เปล่าครับ กี่ gb อะ
                2 g 2 แถวไงครับ

Comment

รับทราบคร้าบบบ ขอบคุนมากๆเลย
                  ถ้าผมอยากได้เป็น AMD ราคาจะลงกว่านี้ไหมครับ ช่วยลองจัดมาให้หน่อย

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                    E6300
                    EP31DS2L
                    4PQ 800 2+2
                    AAKS640G
                    LG
                    HIS 4670 Iceq4 ไม่ turbo
                    CASE VIEW VIVA 550W

จริงๆชุดนี้ 14000 ครับ +- นิดหน่อย เอาเป็นว่าไปเพิ่มเติ่มเอาแล้วกันครับ จะเพิ่มอะไรก็ได้ แถวๆ 15000 นี้แหละ เอาไว้ดูกันเล่นๆเป็นตัวอย่างของจริงๆ
                    ถ้าไม่เอา CASE ไม่เอา DVD HDD320 พอ ไปเพิ่ม PSUกะการ์ดจอ ตัวไหนดี งบพอๆกัน

Comment

พี่วิกรครับ ขอรายละเอียดของ LG รุ่นนี้หน่อยครับ
                      ตัวอย่างเช่น LG 22X [GH-22LS50], [BOX]Black LightScribe อะไรทำนองเนี้ยอ่ะครับ???
                      เวลาไปซื้อจะได้เลือกถูกครับ
                      ขอบคุณครับ
                      Attached Files
                      Last edited by CAAD2; 10 Aug 2009, 10:36:38. Reason: add pic

Comment

ร้านอยู่ตรงไหนคับพี่
                        ผมมาใหม่

Comment

Originally posted by guckung View Post
                          ผมมาใหม่
                          หมายถึงร้านอะไรครับท่าน

Comment

Originally posted by CAAD2 View Post
                            พี่วิกรครับ ขอรายละเอียดของ LG รุ่นนี้หน่อยครับ
                            ตัวอย่างเช่น LG 22X [GH-22LS50], [BOX]Black LightScribe อะไรทำนองเนี้ยอ่ะครับ???
                            เวลาไปซื้อจะได้เลือกถูกครับ
                            ขอบคุณครับ
                            ยี้ห้อใหนก็ได้ครับเหมือนๆกันหมดครับ พอดีร้านที่ไปซื้อเข้ามี LG ผมก็เอา LG เท่านั้นเองครับ รุ่นก็ GH22 เข้าแปะข้างกล่องไงครับ ธรรมดาๆนี้แหละครับ ไม่ได้เทพอะไรหรอกครับ
                            Originally posted by guckung View Post
                            ผมมาใหม่
                            ไม่ได้ขายคอมครับท่าน ผมขายเครื่องเสียงรยนต์ เอาสักชุดใหม

Comment

อ้าว พี่ท่านขายเครื่องเสียงรถยนต์หรอกเหรอครับ อ่ะแห่ะๆ

แต่เสป็คเครื่องสุดยอดเลยครับ !!

Comment

Working...
                              X