Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอโทดคับ ช่วยดูให้หน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

คือว่า ผมเพิ่งไปอ่านที่เค้าทดสอบมาอ่ะคับ ทดสอบตัว GTS 260

ถ้าผมเปลี่ยนมาเลือกตัวนี้จะดีกว่าไมคับ

Comment

ก็คงเป็นตัว
      GTX 260 ราคาประมาณ 7500
      ไม่ได้แรงกว่าGTS250มากเลย
      ไม่คุ้มอะ

Comment

Winfast ดีก่าตัว Galaxy ด้านไหนหรอคับ??

Comment

แล้วแต่ชอบแหละกันนะ

Comment

เหอๆๆๆ

อย่าตอบแบบไร้เยื่อไยอย่างงั้นดิคับ

Comment

555+

Galaxy 1GB หรอ ไม่ต่างจาก 512MB หรอก

แล้วชอบยี่ห้อไหนเป็นพิเศษหล่ะ

บอกมาจะ ได้บอกว่ามันดีไหม

Comment

ขอโทดนะคับ ผมก้อไม่รู้เหมือนกัน

เพราะตอนที่ผมไปดูร้านเค้าแนะนำตัว Galaxy มา

แต่พอผมไปอ่านที่เค้ามาทดสอบ Gigabyte ก้อดี

แล้วก้อไอยี่ห้อที่เปนกบก้อดีอ่ะคับ

ผมเลยไม่ค่อยมั่นใจ

ขอโทดคับที่ตอบช้าไปหน่อย

เมื่อกลางวันผมหลับน่ะ แฮะๆๆ

Comment

Originally posted by niorkungii View Post
                  เอ่อความรู้สึกนะไม่ค่อยชอบ kingtons เลยครับ = ="

ผมว่าเอาเหมือนผมก็ได้นะครับ เเรม 4GB ผมว่าไม่เกินความจำเป็นหรอกครับ

RAM G.SKILL 4GB/PQ/800 CL5 2x2 = 2050 (ถูกนะ)
                  VGA เอาเป็นตัว GALAXY จะดีกว่าครับ ^^"
                  เรื่อง Sound card ผมไม่รู้ครับ

นอกนั้นดีเเล้วครับ ^^"
                  +1 ครับ

Comment

ดูเหมือนไม่มีใครสนับสนุน kingston เลยเเฮะๆๆ

Comment

Working...
                    X