Announcement

Collapse
No announcement yet.

จัดสเปคทีคับ 30000 ขอAMDคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จัดสเปคทีคับ 30000 ขอAMDคับ

อ่าคับตรุษจีนจะซื้อคอมใหม่อ่าคับ
    ลองประมาณราคาของช่วงตรุษจีนตามงบทีนะคับ
    แล้วพี่ๆว่าผมจะเอาจอไรดีอ่าคับ CRT LCD อ่าคับช่วยทีนะคับ
    เน้นเล่นเกมส์อ่าคับ เช่น Need for Carbon BF2 อะไรประมาณนี้อ่าคับ

เอ่อ ... อีก 3 เดือนมาถามใหม่ดีกว่าครับ

การประเมินราคาล่วงหน้า 3 เดือน ทำได้ยากมากสำหรับคอมพิวเตอร์

อีกอย่าง ตอนนั้นคงมีของใหม่ๆที่น่าสนใจออกมาด้วย

Comment

กว่าจะถึง ราคาก็ลงแล้วครับ

Comment

เป็นจริงตามนั้น ^^

Comment

Working...
        X