Announcement

Collapse
No announcement yet.

Asus P5KPL/1600

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Asus P5KPL/1600

ผมมีบอร์ด Asus P5KPL/1600
    Ram DDR2 2GB/800
    มีครบทุกอย่าง
    ยกเว้น CPU และ Graphic card

อยากจะหาซื้อ CPU และ Graphic card ด้วย งบ 5000-6000 บาท

เอาสเปคเล่นเกมส์ออนไลน์ 3D พวก Fantasy MMORPG ได้ลื่น สบายๆ ครับผม

*ยังไม่คิดไปถึงการ crossfire & OC นะครับ เอาถูๆ ไถๆ ประกอบเป็นเครื่อง เปิดติดไปก่อน*

ถามอีกนิดครับ

บอร์ดตัวนี้ ควรใช้ Graphic Card ยี่ห้อ nVidia หรือ ATI ดี สำหรับการเร่ง 3D ดีครับผม

E5200 2500
    HD4770 3800

Comment

Originally posted by wikorn View Post
      E5200 2500
      HD4770 3800
      +1จ้า 4770 มาแรงมากมายเลย อิอิ

Comment

ขอบคุณมาก ครับผม

ที่เสนอมา ผมตามไปเช็ค ทุกอย่างใน กูเกิล ทันที

เป็นของที่ คุณภาพ ความแรง นำหน้า ราคา จริงๆ

น่าสนใจมากๆ

แล้วทั้ง 2 อย่างนี้ หาซื้อได้จากไหน ครับ

แหล่งไหน ใครรู้ว่าถูกกว่าที่คุณ wikorn บอกหรือปล่าว

ตอนนี้ งบ มันบีบ จริงๆ เศร้าใจแท้

Comment

Originally posted by rocksolid View Post
          ขอบคุณมาก ครับผม

ที่เสนอมา ผมตามไปเช็ค ทุกอย่างใน กูเกิล ทันที

เป็นของที่ คุณภาพ ความแรง นำหน้า ราคา จริงๆ

น่าสนใจมากๆ

แล้วทั้ง 2 อย่างนี้ หาซื้อได้จากไหน ครับ

แหล่งไหน ใครรู้ว่าถูกกว่าที่คุณ wikorn บอกหรือปล่าว

ตอนนี้ งบ มันบีบ จริงๆ เศร้าใจแท้
          อยู่จังหวัดไหนอะครับ ถ้า กทม.

ก็ JIB อะครับ http://www.jib.co.th/

และอื่นๆครับ

Comment

Working...
          X