Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาอีกแล้ว หมื่นกว่าๆ ไม่แพงก็แรงได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by wikorn View Post

ของแบบนี้บางทีก็ต้องพึงดวงตอนหยิบของครับ
    อิอิ ขอบคุณครับ

Comment

มีสอนจัดสายไฟใหมนิ

Comment

จัดสายโล่งดี

Comment

วินโด่อะไรหรอพี่ที่พี่ลงไป เห็นพี่ชอบจัง วินโด่นี่ เอ่อแล้วให้ที่ หุ้มสายไฟ ซื้อได้จากไหนอะ แพงมั่ย

Comment

Originally posted by paolovelove View Post
            วินโด่อะไรหรอพี่ที่พี่ลงไป เห็นพี่ชอบจัง วินโด่นี่ เอ่อแล้วให้ที่ หุ้มสายไฟ ซื้อได้จากไหนอะ แพงมั่ย

สนัสนุนคำถามนี้ครับ

อยากรู้เหมือนกันครับว่าซื้อที่ไหน ราคาเท่าไหร่

พี่วิกรรรร มาแล้วตอบด้วยนะครับ อิอิ^^

Comment

Originally posted by sumetarm View Post
              มีสอนจัดสายไฟใหมนิ
              อิอิ ถ้าพี่วิกรเปิดสอน รุ่งชัวร์ๆ
              จะขอฝากตัวเป็นลูกศิษย์
              Last edited by MuMaZor; 27 Apr 2009, 15:49:13.

Comment

Originally posted by Pas!bu View Post
                สนัสนุนคำถามนี้ครับ

อยากรู้เหมือนกันครับว่าซื้อที่ไหน ราคาเท่าไหร่

พี่วิกรรรร มาแล้วตอบด้วยนะครับ อิอิ^^
                Originally posted by paolovelove View Post
                วินโดว XP ครับ ปัญหาน้อยสุดครับ
                ส่วนสายก็เรียก ว่ากระดูกงู หรือ ท่อเกลียวผ่า ครับ กำตังไป 100 ได้สายมาพันคอได้ไม่รู้กี่รอบครับ อิอิ ขอแบ่งตามร้านเครื่องเสียงรถยนต์ ร้านแอร์รถยนต์ หรือบ้านหม้อ คลองถมเพียบ มีหลายขนาดให้เลือกครับ มันคือท่อแบบที่ร้านคอมขายนั้นแหละครับ ทำเป็นสีหน่อย ขายะเมตรละเป็น 100 บาท

Comment

สุดยอดเลยครับ
                  ว่าแต่ ไม่มี AMD หรอครับ
                  เห็นแต่ Intel ^^

Comment

สายเนียนตาดีจังครับ เด๋วถ้ายังไงได้งบ ผมจะลอง PM ถามรายละเอียดดูได้ไหมครับ อยากให้พี่ วิกร ประกอบให้จังเลย

Comment

Originally posted by hitzrer View Post
                      สุดยอดเลยครับ
                      ว่าแต่ ไม่มี AMD หรอครับ
                      เห็นแต่ Intel ^^
                      ต้องถามท่านที่ให้ผมประกอบซิครับว่าไม่สนใจ AMD กันบ้างเหรอครับ ผมก็งงๆ อิอิ

Comment

ถ้าวันไหน มีงบ เเล้วขอรบกวน พี่หน่อยน่ะคับ
                        ( จัด สาย แบบนั้นได้ไง ) O_o >

Comment

เคส ..ผมก็ได้รับคำแนะนำทางเวปจากพี่วิกร และได้ไปสอยมาแล้วครับ ราคา 1,0xx บาท บานาน่า ไอที เซียร์ แต่ที่อื่นก็น่าจะมี ไปสอบถามต่อรองกันเองนะคร๊าบ...

Comment

ชอบจัดสายจังดูสะอาดตาดีครับ

ที่ชอบที่สุดก็แรมเนี่ยแหละครับ แรมเจ้าวูฟเวอริน เท่ห์ดี

Comment

จัดสาย ได้โดนใจ จริงๆๆๆ
                              มองดูของตัวเอง ฟ้า กับ เหว ชัดๆๆ
                              ^^

Comment

รับของมาแล้ว ลื่นปรื๊ด.....แถมลงโปรแกรมครบครัน.........ที่สำคัญเน้นเงียบ เงียบจริงๆๆ ถูกใจมากครับ ต้องขอขอบคุณคุณWikorn ด้วยครับ

Comment

Working...
                                X