Announcement

Collapse
No announcement yet.

15k เล่นเกม GTA IV รบกวนทุกท่าน ใน OZ หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ขอบคุนขอรับท่าน ^^

Comment

ASUS P5KPL-100 เเล้ว MB ที่ว่าเนี่ย มันรุ่นไหนอ่ะครับ มีรูปมะงับ ไม่เคยเห็น อ่ะ - - มือใหม่ครับขอความกรุณาด้วยขอบคุนคร้าบ

Comment

เดียวพรุ่งนี้จะเอามาให้ดู 15000
        ไม่ได้แรงขั้นเทพแต่่เน้นอึดอิอิ กำลังออกไปซื้อของ เอิ้กๆๆ ร้อนๆๆ

E5300
        ASUS P5KPL-AM
        KINGTON 2Gx2
        DVD
        PCI-E HD4670
        PSU TRUNAMI EXTREAM POWER 450W 80+
        HDD WD AAKS 640G
        CASE อิอิ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
          E8400 6100
          ASUS P5KPL-100 2300
          RAM KINGTON 800 2Gx2 1500
          PCI-E GTS250 6000

แล้ว PSU แน่มในนะครับว่าพอกับสเปนี้ครับ
          ผมจะไป ซื้อเเล้วอ้า ผมเลือกม่าถูกเยย T-T 15k

เอาเเต่ VGA M/B CPU 3 ตัวพอครับ เอาเล่น GTA IV ลื่นปรื้ด หัวเเตกตาย อ่ะครับ อย่างที่ ท่าน วิกร แนะมา ชอบมากๆเลย E8400 กับ GTS250 เเต่ MB ผมไม่รู้จักอ่ะครับ ขอรูปหน่อย เเหะๆ

เอ้อ อย่างที่ ท่านวิกร เเนะนำมา จาก ข้อความข้างต้น ช่วยแนะนำ PSU หน่อยครับ

ส่วน Case ผมมีอยู่เเล้วครับ ^^ ใช้ จากของเก่า Mod เอาครับ

ขอบคุนท่าน วิกรมากๆนะครับ ที่ ช่วยตอบคำถามของกระผม ตลอด ขอบคุนก้าบ ^^

Comment

Originally posted by Desolution View Post
            ผมจะไป ซื้อเเล้วอ้า ผมเลือกม่าถูกเยย T-T 15k

เอาเเต่ VGA M/B CPU 3 ตัวพอครับ เอาเล่น GTA IV ลื่นปรื้ด หัวเเตกตาย อ่ะครับ อย่างที่ ท่าน วิกร แนะมา ชอบมากๆเลย E8400 กับ GTS250 เเต่ MB ผมไม่รู้จักอ่ะครับ ขอรูปหน่อย เเหะๆ

เอ้อ อย่างที่ ท่านวิกร เเนะนำมา จาก ข้อความข้างต้น ช่วยแนะนำ PSU หน่อยครับ

ส่วน Case ผมมีอยู่เเล้วครับ ^^ ใช้ จากของเก่า Mod เอาครับ

ขอบคุนท่าน วิกรมากๆนะครับ ที่ ช่วยตอบคำถามของกระผม ตลอด ขอบคุนก้าบ ^^
            งบเท่าไรครับ

Comment

15k ขอรับ 3 อย่าง

Comment

4 สิครับ PSU ด้วย - -

Comment

ก็ที่จีดให้ไงครับ PSU TT 550 2500ครับ

Comment

อยากได้คอมเทพๆไว้เล่นเกมแจ่มๆเหมือนกันครับ 15k อนู่มั้ยครับ แบบลื่นๆสุดๆเลยนะ

Comment

ขอบคุนครับ ขอจดไปละกัน อิอิ เดวจะไปซื้อ อาทิตย์หน้างับ ^^

Comment

Working...
                      X