Announcement

Collapse
No announcement yet.

วันเกิดผมจะมาถึงแล้ว จะอธิฐานให้มีคนซื้อชุดนี้ให้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• วันเกิดผมจะมาถึงแล้ว จะอธิฐานให้มีคนซื้อชุดนี้ให้ครับ

อิอิ เป็น Spec ในฝัน (และจะเป็นจริงเมื่อไหร่ก็รออยู่ครับ)

จัดเผื่อไว้ มันใช้ได้ยังครับ เผื่อมันเป็นจริงได้ จะได้เอาเลย

CPU E 6300

MB P5B Deluxe

HD WD 250G SataII

Ram Kingston D9GMH 2*1G

VGA Galaxy 8800GTS 320mb OC Edition

Enermax Libraty 500watt

ผมลองรวม ๆ มันได้ประมาณ สี่หมื่นกว่า ๆ

ตรงไหนมันควรปรับปรุงบ้างครับนี้

ปล. อย่าหาว่าผมฝันเลยนะคร๊าบบพี่น้อง ทุกอย่างมันเริ่มจากฝัน ผมจะทำให้ฝันผมเป็นจริงให้ได้ครับบ

ของผม หวังแค่ E6300 กับ 7900 GS ก็พอเพียงสำหรับผมแล้วอะ

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
      ของผม หวังแค่ E6300 กับ 7900 GS ก็พอเพียงสำหรับผมแล้วอะ
      ใช่ ๆ
      งั้น HBD ท่าน

Comment

ฝันสูงจัง

Comment

ฝันให้ไกลไปให้ถึงครับ สเป็กนั้นมันก็ยอดแล้วครับ

Comment

สาธุ! ขอให้สมหวัง

Comment

Originally posted by iaung View Post
              สาธุ! ขอให้สมหวัง
              ขอให้สมหวังคับ
              อย่าลืมส่วนแบ่งนะ หุๆๆๆๆ

Comment

ขอให้ได้ในสิ่งที่หวังนะครับ

Comment

ขอให้สมหวังนะครับ^^

Comment

Working...
                  X