Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนช่วยแนะนำสเป๊กหน่อยนะครับ กำลังจะประกอบสิ้นเดือน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เอาใจช่วยเด้อ มาบอกข่าวคราวกันมั่ง

แต่ถ้า งบน้อย มีคนบอกให้ amd ไปเลย อาจจะได้ สเป็กที่แรงกว่าของอิเทลในงบที่เท่ากัน อันนี้จิง คอมเฟริม

Comment

ช่วยด้วยคร้าบบบ ช่วยเลือก PSU หน่อยคร้าบบบ เลือกไม่ถูกคร้าบบบ

ผมคิดไว้ว่า Raidmax 500watt จะดีไหม
      กับ Delux 500watt
      หรือ Tagan 500watt(ราคาสูงงะยี่ห้อนี้)

วันนี้ลองสอบถาม หลายร้าน เขาบอกว่า สเป๊กที่ใช้การ์ดจอ GF9600GT นี้ต้องใช้ PSU วัตต์แท้ หนออออ

ยังไงก็ขอบคุณสำหรับคนที่มาตอบให้ผมด้วยนะคร้าบบ

Comment

Raidmax ก็เหลือใช้แล้วครับ

Comment

โดไป 9800 สิ หรือไม่ก็ 4850

* ถ้างบพอนะครับ

Comment

เลือกที่ วัตต์เต็มไปครับ เรื่องแค่นี้เอง

Comment

เพิ่มอีกนิดนะคับ

9600 GSO เนี้ย ลาก เอา ซะหน่อย ไล่ 9600 GT ได้เลย

แรง + ประหยัด GSO คับ

Comment

Working...
              X