Announcement

Collapse
No announcement yet.

ThermalTake TR2 RX 550W แทน Icute 650w Ok ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แล้ว
    ASUS 3870 DDR4 หมดเปล่าอะคับเนี่ย
    ถ้าหมดเอา EN8800GT 1GB ถ้าหมดอีกจบชีวิต

Comment

ผมซื้อวันนี้เอง ThermalTake TR2 RX 550W ครับแรงครับ ดีด้วย 4870 ยังเอาไหวเลยวบายมากสำหรับเครื่องผม

Comment

Scythe Kama RiKi 550Wก็ได้ราคาพอกันเลย

Comment

ขุดมาเพื่อ???? อะไรครับ????

Comment

ส่วนตัวตอนนี้ชอบยี่ห้อ NOX มากๆครับ^^

Comment

ThermalTake TR2 RX 550W
              7750BE
              RAM 2*2
              9600gt
              640AAKS*2
              WD1TB Green*1
              ใช้อยู่ครับ ไม่มีปัญหา ว่าจะเพิ่ม HD อีกลูกอยู่
              (จะเสียบทุกสายเลยที่ให้มา พังก็ซื้อใหม่ หุหุ)

Comment

Scythe Kama RiKi 650W หรือ Scythe Kama RiKi 550W ก็โอแล้วครับ ผมใช้อยู่

Comment

งัน ระหว่าง Scythe GOURIKI 600W กะ ThermalTake 550W อันไหน ดี กว่า กัน ครับ

Comment

Originally posted by runshana View Post
                    ขุดมาเพื่อ???? อะไรครับ????

ไม่ได้หรอก พอดีว่าง

Comment

Working...
                    X