Announcement

Collapse
No announcement yet.

จัดสเป็คคอม งบ40k +ได้นิดหน่อย ไม่รวมจอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จัดสเป็คคอม งบ40k +ได้นิดหน่อย ไม่รวมจอ

สวัสดีครับพี่ๆช่วยจัดสเป็คคอมไว้เล่นเกมให้หน่อยครับ แบบเล่นเกมไปด้วยฟังเพลงในยูทูปไปด้วยครับ ปรับภาพสุด ตอนนี้ยังลังเลตัวการ์ดจอว่าจะเลือก rtx 4070 หรือ rx 7800xt ตัวไหนดีครับ เกมที่เล่นพวก diablo the las of us / hogwarts legacy avatar เกมหนักๆหน่อยครับ ขอบคุณครับ

DDR5

----------------------------------------------------------------------------------------------------

DDR4

Comment

Originally posted by WIZARD_Z View Post
      DDR5

----------------------------------------------------------------------------------------------------

DDR4

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
      X