Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามการอัพคอมจากสเป็กที่ผมมีครับผม เล่น Warzone 2.0

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามการอัพคอมจากสเป็กที่ผมมีครับผม เล่น Warzone 2.0

ของผมมี
    MB - GA78LMT S2
    CPU - FX6300
    GPU - R7 250 4GB
    RAM - 8GB ( แต่คอมเห็นแค่ 6GB)
    Power - ติดเคส

อยากอัพแค้พอเล่น Warzone 2.0 ได้ ไม่กระตุก ต้องเพิ่มตัวไหนให้เล่นรอดครับผม

ถ้าคำว่าลื่น คือ 60 เฟรมขึ้นไป
    อาจจะต้องอัปเกรด cpu + gpu พร้อมกัน
    เพราะเมื่อดูจากปัญหาแรมหาย และเครื่องอายุเยอะ
    ประกอบใหม่ดีกว่าครับ ถ้ามีงบ

ถ้าไม่มีงบก็หาการ์ดจอมือสองถูก ๆ อย่าง 580 8GB / 1060 6GB ไม่กี่พันมาใช้เล่นพลาง ๆ
    ปรับดี ๆ ก็ลื่นได้

Comment

Working...
    X