Announcement

Collapse
No announcement yet.

สเปกอย่างนี้ใช้ได้ป่าวคะ (หัดจัดค่ะ)ช่วยเลือกให้ทีค่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ขออนุญาตดันค่ะ

Comment

Originally posted by vtwifuot View Post
      กำลังจะถามพอดีค่ะ ว่าแต่ P5KC นี่ยังมีขายที่พันธุ์ทิพย์ใช่ปล่าวคะ
      ช่วยแนะนำร้านบริการประกอบเครื่องดีๆให้ทีค่ะ เครื่องแรกที่ซื้อ(4ปีก่อน) ประกอบไม่ดีเลย สายข้างในระโยงระยางเต็มไปหมด ช่อง USB กับ ช่องต่อหูฟังด้านหน้าก็ใช้ไม่ได้
      บอกร้านให้เข้าเก็บสายหน่อยเข้าน่าจะทำให้นะครับ ปกติผมประกอบเองครับ

Comment

Working...
      X