Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะถอย LCD 22" แนะนำหน่อยครับ -.........-

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by footgay View Post
    E2200HD ที่มี port HDMI รึเปล่าครับ ถ้าใช่ เห็นเค้าว่ารุ่นนี้ BenQ ไทยไม่นำเข้ามานะครับจะไปนำเข้ารุ่น 24" มาตอนปีใหม่เลยครับ เพราะราคาใกล้เคียงกัน
    ราคาใกล้เคียงกัน นี่สักเท่าไรหรอครับ พอรู้ไหม งั้นตอนนี้ T2200HD ก็คุ้มสุดในราคา 5600 ใช่ไหมครับ

Comment

ในนิตยาสารคอมให้คะแนน t2200hd 92คะแนนคับ
      เหมาะสำหรับคอเกมส์และดูหนังที่สุด ด้วยความละเอียดหน้าจอ 1980
      คุ้มสุดแล้วคับ จอไม่ให้มากจนเกินไป เป็นwide 16:9 เต็มที่

Comment

E2200HDA

ราคาออกในใบโปรใหม่เบนคิวแล้วหนิครับ น่าสนเหมือนกัน 5690 มั้ง ใช่ปะ เอ๊ะ...

มี HDMI ด้วย แหล่มเลย ราคาโคตรถูกถ้าเทียบกะตัวอื่น

Comment

E2200HDA มันไม่มี DVI/HDMI อ่ะครับ มีแต่ D-SUB ตัวที่มี HDMI จะเป็น
          E2200HD ไม่มี A ครับ

Comment

Originally posted by arito View Post
            ในนิตยาสารคอมให้คะแนน t2200hd 92คะแนนคับ
            เหมาะสำหรับคอเกมส์และดูหนังที่สุด ด้วยความละเอียดหน้าจอ 1980
            คุ้มสุดแล้วคับ จอไม่ให้มากจนเกินไป เป็นwide 16:9 เต็มที่

Originally posted by bermby38 View Post
            E2200HDA

ราคาออกในใบโปรใหม่เบนคิวแล้วหนิครับ น่าสนเหมือนกัน 5690 มั้ง ใช่ปะ เอ๊ะ...

มี HDMI ด้วย แหล่มเลย ราคาโคตรถูกถ้าเทียบกะตัวอื่น
            ไปดูตะัวันนา 6000นิด+vat ครับตัวนี้

Originally posted by footgay View Post
            E2200HDA มันไม่มี DVI/HDMI อ่ะครับ มีแต่ D-SUB ตัวที่มี HDMI จะเป็น
            E2200HD ไม่มี A ครับ

Comment

สน BENQ เหมือนกันครับผมคอยดูคอมมาร์ทไม่รีบ

Comment

AOC 2217 มีโปรที่ (ITmall/city <--- อันเดียวกันป่าวจำม่ายล่าย)

ลด 20% จาก 6800 เหลือ ประมาณ 5400 เฉพาะ วันเสาร์ ตั้งแต่วันที่ 8-23 เดือนนี้ครับ

Comment

Originally posted by jay-aha View Post
                  AOC 2217 มีโปรที่ (ITmall/city <--- อันเดียวกันป่าวจำม่ายล่าย)

ลด 20% จาก 6800 เหลือ ประมาณ 5400 เฉพาะ วันเสาร์ ตั้งแต่วันที่ 8-23 เดือนนี้ครับ
                  โอ้ผมก็ดูมาเหมือนกัีน แต่ถ้า benq 5600 เพิ่ม 200 เอาbenq ไม่ดีกว่าหรอครับ

Comment

ราคา BenQ ในงานคอมมาร์ท ครับ

http://www.benq.com/images/upload/co...ases|scid|1168

Comment

22" สนับสนุนภาพที่ 1920*1080 ด้วยหรอคับ

เคยเห็นแต่ 1680 * 1050

1080p *0*

แนะนำ 24"+ คับ

Comment

Originally posted by ป๋าราฟา View Post
                        ราคา BenQ ในงานคอมมาร์ท ครับ
                        5690 *0*

http://www.benq.com/images/upload/co...ases|scid|1168
                        Originally posted by infidel View Post
                        22" สนับสนุนภาพที่ 1920*1080 ด้วยหรอคับ

เคยเห็นแต่ 1680 * 1050

1080p *0*

แนะนำ 24"+ คับ
                        ตัว 24 เห้นว่าจะเอามาขาย ปีใหม่ แต่ราคานี้สิ -.....-

Comment

จอ ผมกะไปซื้อหน้าadvice เลยพี่น้อง จบ อิอิ

Comment

ขอแจม ถามหน่อย samsung t220 ราคา 9500 บาทว่าคุ้ม ไหมครับ

Comment

แนะนำ viewsonic VX2235wm ครับ ภาพแจ่มกว่า samsung อีกครับ ดีไซน์ก็ไม่ได้ขี้เหร่ตรงไหนเลยผมว่า แถมมีลำโพงbuilt inมาให้ด้วย

Comment

เดือนหน้า 24"ก็มาแล้วพี่น้อง22ก็ราคาลงอีก

Comment

Working...
                                X