Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนปรึกษาจะประกอบคอมใข้มือสองสเปกตามนี้ถือว่าโอเคมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนปรึกษาจะประกอบคอมใข้มือสองสเปกตามนี้ถือว่าโอเคมั้ยครับ

พอดีได้จอเปล่าที่เปน all-in-one มาของ neolution แต่ไม่มีอุปกรณ์ข้างในเลยลองหาของใส่ใช้ทำงานทั่วไป เล่นเกมส์ FM21
    แค่นั้นครับ ลองให้ทาง advice จัดให้ได้ประมาณ 7-8000 เลยลองหามือสองใน shopee ได้ประมาณนี้ ราคารวมประมาณ 6 พันว่า
    ตัวไหนจะดีกว่ากันครับ งบไม่เยอะครับไม่อยากเกินหมื่น ขอบคุณครับ

ส่วนอันนี้ใน shopee

ชื้อใหม่ดีกว่าครับประกันเต็มๆอุ่นใจกว่าเยอะ แนะนำเชต แรกครับ Amd กราฟฟิค GPU แรงกว่าเชตสอง แต่ต้องลด เมนบอร์ดเปนตัว A320 น่ะครับ แอดไวจัด A520 ไม่น่าจะรองรับ ถ้าพอใจกับแรม 8 GB หา 4GB*2 จะดีกว่าครับ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
      X