Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนขอคำปรึกษาครับ อัพเกรดหรือเปลี่ยนใหม่ดี คอม 8 ปีแล้วครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนขอคำปรึกษาครับ อัพเกรดหรือเปลี่ยนใหม่ดี คอม 8 ปีแล้วครับ

รบกวนขอคำปรึกษาครับ คอมสเปคนี้พอจะอัพเกรดได้ไหมครับหรือเปลี่ยนใหม่ดีกว่าครับ อายุงาน 8 ปีแล้วครับ
    มีงบเปลี่ยนใหม่ประมาณ 20 - 25 K ครับ เอามาดูหนัง เล่นเกมส์ Hon / Fifa online 4 / STORY OF SEASONS Friends of Mineral Town
    ขอคำแนะนำพี่ๆหน่อยนะครับ

ถ้าเล่นเกมส์ที่ว่ามา เปลี่ยนการ์ดจอใหม่ดีขึ้นกว่าเดิมแน่นอน แต่ปัญหามันอยู่ที่ช่วงนี้การ์ดจอราคาแพง

Comment

การ์ดจอขาดตลาด มือ1แทบไม่มีขาย ราคาพุ่งคูณ2
      รอได้ก็รอไปก่อน ราวๆไตรมาส4 ค่อยว่ากัน

ถ้ารีบก็ GTX1650 Super มือ1 ราวๆ 9000฿ แถมของใกล้หมดแล้วด้วย

Comment

Comment

Working...
        X