Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบ35000ไม่รวมจอเล่นเกม จอ19นิ้วแนะนำหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

iCute TiTaNium Pro 750W 3,290 ตัวนี้คุ้มกว่าครับ มันถูกกว่า

Comment

ช่วยดันเรื่องจอกันหน่อยครับ sink ด้วยครับขออีกสักหลายๆความเห็นครับ

Comment

ทำไมเพิ่มแค่1000 กว่าๆได้จอ 22 ไม่ดีกว่าหรือครับอิอิ เพิ่มเติม

Comment

Originally posted by zaruman View Post
          ทำไมเพิ่มแค่1000 กว่าๆได้จอ 22 ไม่ดีกว่าหรือครับอิอิ เพิ่มเติม
          รุ่นไหนครับแนะนำมาเลยครับน้อมรับ ขอบคุณครับ

Comment

ไปดูด้วยตาตัวเองเลยอะครับ 22นิ้ว 7500 ประมาณนั้น แต่ไม่มีความคิดเห็นอะครับ คุณใช้อะครับ ดูด้วยตาตัวเองดีกว่า

เรื่องระบายความร้อนอะครับ ลองไปถามที่ห้อง http://forums.overclockzone.com/foru...splay.php?f=49 นี้เลยครับ

Comment

ขอบคุณมาก มากครับ

Comment

sink v8 สวยและเย็นนนน ของพึ่งเข้าร้านเจไดด้วยปายดูละเปรียบเทียบกะตาได้เลย

Comment

จอ acer 18.5" 3999 เองคับ

Comment

Working...
                  X