Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำหน่อยครับควรอัพหรือขายทิ้งดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำหน่อยครับควรอัพหรือขายทิ้งดี

รบกวนสอบถามหน่อยครับ พอดีแฟนทำเคสหล่นแล้วช๊อต พอแก้ไปมาเท่าที่ทราบมีบอดพัง ตอนนี้สิ่งที่ผมมี

AMD FX6300
    ATI 7700หรือ7770 ( ไม่แน่ใจเก็บของไว้อีกบ้าน )
    Ram 1666 8/2
    SSD 128 HD 500
    PSU 550

อะไหล่ส่วนใหญ่ นาน4-5ปีแล้วพึ่งพังเมื่อ5-6เดือนก่อนพอดีอยากเล่นเกมนิดหน่อยครับ Ro Hon Dota โปรแกรมจำลองแอนดรอยเช่น Nox Ld อาจจะมีเกมแนวยิงปืน เช่นพวกSF แต่ไม่ถึงขั้น Battlefield

ไม่ทราบว่า เราควรขายทิ้งแล้วประกอบใหม่หรือหาเมมบรอดดี และตัวไหน ดีครับ

ขอบคุณครับ

ถ้ามีงบเสริมก็ขายของเก่าทิ้ง

Comment

++

Comment

จัดใหม่น่าจะ ok กว่านะ

Comment

ยกชุดใหม่เลย (ขายของเก่ามาเป็นทุนเสริม)

Comment

Working...
          X