Announcement

Collapse
No announcement yet.

LCD

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• LCD

สวัสดีครับ พอดีว่าผมจะซื้อจอ LCD ขนาด 19" ไม่ทราบว่าเอารุ่นไหนดี ระหว่าง Samsung 953BW กับ LG W1942T หรือว่าเพื่อนๆท่านอื่นเสนอมาด้วยก็ดีเหมือนกันครับ ขอราคาด้วยจะขอบพระคุณอย่างมาก งบประมาณไม่เกิน 7,000 บาท ขอบคุณมากๆครับ
    Last edited by jirawatl; 28 Sep 2008, 13:28:14.

ลองไปเทียบด้วยสายตาตัวเองดีกว่าครับ ชอบภาพอันใหนก็อันนั้นแหละครับ

Comment

พอดีว่าอยู่ต่างจังหวัด ไม่มีเวลาขึ้นไปอ่ะครับ จะฝากคนอื่นเขาซื้อด้วย เขาจะขึ้นไปซื้อวันอังคารนี้ (30 ต.ค.) ขอบคุณครับ

Comment

่ส่วนตัวชอบ LG W1942T เพราะ สีสด แต่ไม่จัดเกินไป
        ถ้าชอบนวลลงมาหน่อยก็คง Samsung 953BW
        ถ้าชอบแบบสีจัดมากๆ ลอง Philips (เกือบทุกรุ่น)

Comment

ดันๆ

Comment

'' ถ้าชอบแบบสีจัดมากๆ ลอง Philips (เกือบทุกรุ่น) ''

สีจัดจริงครับ เล่นเกมส์Online เล่น DotA ภาพสวยครับ

Comment

ของ Philips มีรุ่นไหนแนะนำบ้างครับ 19" ไม่เกิน 7,000 บ. ขอบคุณมากครับ
              Last edited by jirawatl; 28 Sep 2008, 13:28:30.

Comment

http://www.m-inter.co.th/showall.php?cat1=19 ลองเชคราคาดูครับ

Comment

ดันๆ

Comment

Working...
                  X