Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอคำแนะนำครับ ควร เพิ่ม - ลดอย่างไรดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

DCOM จัดไปครับ มันไม่ได้เสียง่ายๆหรอก

Comment

ครับ งั้นคงตามนั้น
      P5Q กับ P5Q pro นี่ต่างกันอย่างไรบ้างเหรอครับ เห็นราคาต่างกันหลายร้อยอยู่ทีเดียว
      ขอบคุณครับ

Comment

สวยต่างกันไงครับ จุดลงไฟของบอร์ดก็อยู่ต่างกันครับ

Comment

ออ ครับ
          ขออีกคำถามครับ
          ค่า cl แรมนี่ ยิ่งน้อยยิ่งดี ใช่รึเปล่าครับ?
          ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by alone2feel View Post
            ออ ครับ
            ค่า cl แรมนี่ ยิ่งน้อยยิ่งดี ใช่รึเปล่าครับ?
            ขอบคุณครับ
            CL ยิ่งน้อย ยิ่งดี ยิ่งแพง

Comment

Originally posted by alone2feel View Post
              ออ ครับ
              ขอบคุณครับ
              สำหรับผม ยิ่งน้อยยิ่งไม่ดีครับ เพราะไม่มีตังซื้อครับ

Comment

หุหุ
                ขอบคุณมากๆๆ ครับ ได้ข้อมูลในการตัดสินใจเพิ่มอีกมากโขทีเดียว
                แล้วจะถามอีกนะครับ

Comment

Working...
                X