Announcement

Collapse
No announcement yet.

ร้านbusitekบริเป็นไงบ้างใครใช้บริการแล้วบอกหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ดีครับ พูดจาดี คำไหนคำนั้น ไม่มีมั่วครับ

เสียอย่างเดียว ต่อไม่เคยได้ ใครต่อได้มาโชว์เหนือทีครับ

Comment

ว่าจะไปลองดูเหมือนกาน ^o^

Comment

ตอนซื้อ ลูกค้าคือเทวดา
        ตอนเคลม ลูกค้าคือ ห-มา ตัวหนึ่ง ขนาดซื้อกับร้านมันแท้ๆ มีวอยด์ร้านมันอยู่ มันยังไม่ยอมรับเลย
        นี่คือ ความรู้สึกที่แท้จริงที่ได้รับจากร้านนี้ครับ จากคุณผู้หญิงตัวเล็กๆ ผมสั้นๆ นั่นแหละ

ชีวิตนี้ไม่เหยียบย่างเข้าไปอีกแล้วครับ ร้าน AP_PRI Busitek

Comment

Working...
        X