Announcement

Collapse
No announcement yet.

ระหว่าง intel กับ AMD อันไหนดีกว่ากัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

i3 2100

Comment

แล้วแต่ชอบครับ เหมือนคนที่ชอบกิน เป๊ปซี่ กับ โค้ก เถียงกันไม่จบหรอกครับ ^^

Comment

กระทู้ตั้งกะปี 2008 แม้ ยังจะไปขุดขึ้นมาอีกเฮ้อ...

Comment

เซียนขุด นี่ก็เก่ง อิอิ

Comment

ปิดกระทู้แล้วครับ-!@#$%

Comment

เวงจะตอบ ล่อเป้ามั่งอดเลย

Comment

Originally posted by kessopha View Post
                จะดูอะไรดีกว่าหรือด้วยกว่า ผมคงไม่รู้ แต่หากเป็นผม ผมดูคนขายว่าร้านไหนสวยกว่ากัน ผมก้อซื้อร้านนั้นครับ แล้วแกล้งขอชื่อน้องคนขายมาด้วย อ้างว่าเพื่อสินค้ามีปัญหาจะได้บอกถูกว่าซื้อกับใคร วันไหนซื้อเยอะอาจจะมีขอเบอร์น้องเขาเลยก้อได้ อิ อิ
                คล้ายๆผม ดูที่คนขาย เวลาเดินผ่านร้านไหน ถ้าคนขายไม่สวย เขาพูดอะไรก็ไม่สนใจ ผ่านอย่างเดียว พอเจอร้านที่คนขายสวยๆ แวะเข้าไปดูซะหน่อย พอคนขายบอกว่า ถามได้นะคะ ผมก็เลยถามไปว่า ชื่ออะไรครับ

Comment

ถูกต้อง ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

Working...
                  X