Announcement

Collapse
No announcement yet.

จัดสเป็คแบบนี้ใช้งานทั่วไป+เล่นเกมส์อย่าง Crysis จะเวิร์คป่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จัดสเป็คแบบนี้ใช้งานทั่วไป+เล่นเกมส์อย่าง Crysis จะเวิร์คป่าวครับ

1.Mainbord ASUS P5K EPU
    2.Cpu Core2 Duo E8400
    3.VGA 512MB PCIe ATi 4850 DUAL(HTDI/DDRIII/ TD)
    4.DDR2(1066) 1GB. KingMax
    5.Harddisk SATA-II 500 seagate 7200 PRM
    6.POWER 24-PINS(SATA) 680w

จัดแบบนี้จะเวิร์คหรือป่าวครับหรือต้องปรับเปลี่ยนตัวใหนบ้างถึงจะเล่นพวก Crysis ได้ใหลลื่นๆ

ตกหล่นนิดนึงครับ DDR2(1066) 1GB. KingMax * 2 นะครับ

Comment

สบายคับ

Comment

บัส 1066 เพื่ออะไร คล๊อกเป่า หรือเดิมๆ

Comment

ดูซัพพลายของดีๆด้วยนะท่าน

Comment

Crysis ลื่นหัวแตก Need Pro แหกโค้ง Marioทางโล่งขี่ธงสบายครับ

PSU แนะนำครับ enermaxไปเลยทนเหลือหลาย เปิดมา 6 ปี ยังอยู่ได้

Comment

ลื่นหัวแตกตายกันทีเดียวครับ เสปคนี้ เพื่อนผมใช้อยู่ ปรับ All high ยังลื่น ไม่มีกระตุก

Comment

D

Comment

แนะนำ psu enermax

ถ้าอยากได้แรมถูกกว่านี้ ปรับบัสลงมาสัก 800 ก็ได้ครับ

Comment

Working...
                  X