Announcement

Collapse
No announcement yet.

เลือกซื้อจอLCD

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Pikba View Post
    เข้ามาดูงับ กำลังจะถอยใหม่เหมือนกัน(แต่ยังไม่มีรถไป 1000ทิพ)
    ขอบคุณที่ตอบครับ

Comment

Originally posted by interlude117 View Post
      สิ่งที่ท่านคิดว่าดีนั่นแหละ คือคำตอบสุดท้าย
      ขอบคุณที่ตอบครับ

Comment

ทีแรกว่าจะไปเซียร์วันจันทร์แต่ดันติดงาน..ตอนนี้เลยยังไม่ได้ไปซื้อ..ผมลองดูที่ jib กับ Advice ราคาต่างกันหลายร้อยเลยอ่ะ..ทำไมราคา***งกันจังครับ..ตอนนี้ก็เลยยังไม่มีเวลาไปซื้อเลยอ่ะ..ท่านเทพพอมีคำแนะนำเพิ่มเติมบ้างไหมครับผม..ขอบคุณทุกคำถามที่เข้ามาตอบมากๆครับผม

Comment

ผมว่าสัก 22" ก็ ok แล้วนะครับ จะทำงานจะเล่นเกมก็กำลังเหมาะ ตอนแรกผมก็ตัดสินใจเรื่องนี้เหมือนกันคับ แต่ปกติเราใช้คอมก็นั่งหน้าคอม ผมก็เลยทดลองเอาหน้าไปไกล้ๆจอหน่อย(ในระยใช้งาน) ผลคือ..เออมันก็ใหญ่แล้วนิหว่า เลยตัดสินใจ 22" ซะเลย จริงๆถ้าไม่ติดใจอะไร 19" ก็ยัง ok เลยคับ

Comment

Originally posted by RadicalDreamer View Post
            ผมว่าสัก 22" ก็ ok แล้วนะครับ จะทำงานจะเล่นเกมก็กำลังเหมาะ ตอนแรกผมก็ตัดสินใจเรื่องนี้เหมือนกันคับ แต่ปกติเราใช้คอมก็นั่งหน้าคอม ผมก็เลยทดลองเอาหน้าไปไกล้ๆจอหน่อย(ในระยใช้งาน) ผลคือ..เออมันก็ใหญ่แล้วนิหว่า เลยตัดสินใจ 22" ซะเลย จริงๆถ้าไม่ติดใจอะไร 19" ก็ยัง ok เลยคับ
            ขอบคุณมากครับ...ที่แนะนำ

Comment

Working...
            X