Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะเปิดร้านเนตใหม่นะคับ ช่วยแนะนำทีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แรมบัส667 กะ 800 ราคาต่างกันนิดเดียว เอา800ดีกว่า เผื่อ ไม่อยากทำร้าน ขายต่อง่ายดี(เพิ่มนิดเดียวจริงๆ)

แรม1G กะแรม 2G ผมลองเล่นแล้ว ไม่รู้จริงๆว่า ต่างกันตรงไหน(เกมออนไลน์ เปิดไม่สุด)

การ์ดจอ ร้านผม จริงหรือมั่วชัวร์หรือไม่ 7300GTMAxx ของพี่ป๊ากที่คนกลัวเหลือเกินว่า ห่วยยังงั้นยังงี้

ผมใช้มาปีกว่า 15ตัว พึ่งส่งเคลมตัวเดียว พัดลมมันไม่ยอมหมุน

ร้านคอม เน้น ถูกเข้ามา ประสิทธิภาพ สมราคา (ไม่ใช่จ่ายเพิ่ม10 ประสิทธิภาพดีขึ้น2) เพื่อ การคืนทุนให้ไว

ปล. ที่กล่าวมาทั้งหมด คุณสามารถทำได้ หาก การแข่งขันไม่สูงนัก

ปล2. วิธีทำให้ คอมสเปกไม่สูงเล่นเกมลื่น คือ เราไปตั่งค่า เกม แค่ระดับล่างสุด(บางอย่าง) ระดับกลาง(บางอย่างใว้) จะทำให้ การเล่นเกม ลื่นไหล กว่า ความเป็นจริง (ตั่งค่า แล้ว อันดูใว้ครับ)

ปล.3 ดูกฏหมายดีๆ และคุณต้องฝึกความอดทน และการรับฟัง เวลามีคน มาถามหา เกมอันตราย ว่ามีไหม

Comment

Originally posted by zatauza View Post
      เอ่อคือว่า ร้านไดใน เซียร์ ที่ขาย คีมย้ำหัว RJ 45 ดีๆมั่งครับ แล้วก็หัว RJ 45 แท้ ด้วยครับ
      ผมจะไปซื้อ วันพฤหัสนี้ครับ จาไปวางระบบแลนแล้วครับ
      หัว RJ 45 แท้ ยังไงหรอคับ ผมก็เห็นมันหัวละ 5 บาท

Comment

หัว rj45 AMP แท้ ก็สังเกตุได้ง่ายอีกเช่นกัน ตัวพลาสติกจะใสกว่ากันเยอะ ทองแดงก็สีสดใสกว่า ย้ำครั้งเดียวจบ ไม่ต้องใช้ tester เช็คก็ยังสบายใจเลยครับ

Comment

Originally posted by Minter View Post
          ช่วยอีกแรงค่ะ

CPU AMD X2 4600+
          M/B ASROCK ALIVENF6-VSTA
          RAM DDR II 1024/667*2
          VGA CARD GF8600GT DDR3 256MB 128BIT
          HDD sEAGATE 160/7200 SATAII
          CASE ATX 450W

TOTAL = 9,650

ราคาน่าจะได้นะค่ะ

ต่อรองราคาได้ค่ะ

รับประกันศูนย์ทุกชิ้นค่ะ
          พอจะรู้จักน้องแนน M-inter รึป่าวครับ (น่ารักดีอะ) อิอิ

Comment

ไม่รู้จักเลยครับ ว่างๆแนะนำตัวให้รู้จักด้วยนะครับ คุณแนนอินเตอร์ อิอิ

Comment

http://zatauza.hi5.com T&T CLICK เปิดให้บริการแล้วจร้า

10 เครื่องๆๆๆ สุพรรณบุรีจร้า คัยอยู่ใกล้ๆ แวะมาเล่นได้จร้า

Comment

เปิดแล้วจร้า ใครสนใจจะเปิดร้านติดต่อได้ที่นี่เลยครับ

Comment

เปิดร้านแล้ว เป็นไงบ้างครับ อิจฉานิดๆ แต่ยินดีด้วยครับ (มาช้าไปเป่าเรา) แอบดูใน hi5 มาอ่ะ อิอิ

อยากเปิดร้านขายอุปกรณ์คอมเหมือนกัน พวก JIB ไรงี้ มันเฟรนชายเป่าหว่า แต่ไม่มีกาตัง .. จบข่าว

Comment

jib advice Dcom hardwareHouse มีดีลเลอร์กับชอปหมดครับ สมัคได้เลยครับมีเงินค้ำประกันนิดหน่อยมั้งนะครับ ลองเข้าไปดูเวปของแต่ละค่ายเลยครับ

Comment

Working...
                    X