Announcement

Collapse
No announcement yet.

พอไหวไหม...ดูสเปกให้ที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พอไหวไหม...ดูสเปกให้ที

พอดีจะถอยคอมใหม่อ่ะดูสเปกให้หน่อย

P.d 805 2.66G
    GA-8I945PL-G
    Kingston 533DDR2 512x2 Duel
    Asus PCI-E En7300Gs 256GDDR2 64bit
    HDD160G S-ata II Seageat
    Cooler Master Hyper 6

มีงบแค่ 18000 นี่มันถึงไหมหรือเกิน
    แล้วสเปกแค่นี้พอไหวมะกับเงินเท่านี้

ถ้าเล่นเกมก็ควรเปลี่ยนการ์ดจอครับ อย่างอื่น โอเชครับ
    เล่นเกมสัก 7300GT ครับ

Comment

เสปกกับงบที่ตั้งไว้ พอสมน้ำสมเนื้อครับ ค่อนข้างสมราคาแล้วครับ

Comment

สมราคาครับ

Comment

เป็นผมจะไม่เอา hyper 6 ครับ แล้วนำเงินมาอัพการ์ดจอแทนครับ

Comment

Originally posted by guru View Post
            เป็นผมจะไม่เอา hyper 6 ครับ แล้วนำเงินมาอัพการ์ดจอแทนครับ
            คิดเหมือนท่านกูรูเลยอ่ะครับเอามาอัพการ์ดจอหรือซีพียูยังจะดีกว่าครับ

Comment

Originally posted by ohm123 View Post
              คิดเหมือนท่านกูรูเลยอ่ะครับเอามาอัพการ์ดจอหรือซีพียูยังจะดีกว่าครับ
              เห็นด้วยอีกคนครับ และถ้าจะเอามาเล่นเกมส์ ข้ามฟากไปAMDดีกว่าครับในงบเท่านี้

Comment

ว่าง้านอ่ะคับ เล่น amdดีก่าครับ งบขนาดนี้อ่ะครับ จะได้ก้าดจอที่แรงกว่านี้ แล้วเล่นเกมส์ลื่นกว่าครับ

Comment

AMD ด้วยคน

Comment

Working...
                  X