Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนด้วยคับ ช่วยดูหน่อยคับTT_TT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ถูกครับตามท่านบน

Comment

ขอบคุณครับแต่ตอนนี้เริ่มคิดละคับ ว่า มี BE คุณภาพมันดีขึ้นเยอะไม๊

ราคาต่างกันเยอะไม๊ครับ คุณภาพเป็นไงมั่งครับ 2ตัวนี้

Comment

เช็ค PM

Comment

พี่วิกรแอบ pm คุยไรกับ จขกท หว่า

Comment

เหลือแต่เมนบอร์ดนี่หล่ะครับ ที่ไม่แน่ใจ รุ่นไหนดี มีอะไรแนะนำกันไม๊ครับ

รบกวนด้วยนะครับ^^

ขอบคุณมากครับ

Comment

Originally posted by MoreMoreCha View Post
              เหลือแต่เมนบอร์ดนี่หล่ะครับ ที่ไม่แน่ใจ รุ่นไหนดี มีอะไรแนะนำกันไม๊ครับ

รบกวนด้วยนะครับ^^

ขอบคุณมากครับ
              เช็ค PM

Comment

ขอบคุณมากครับพี่

ขอบคุณทุกๆคนมากครับ

เกือบซื้อ M2N-E แล้ว TT_TT

Comment

Working...
                X