Announcement

Collapse
No announcement yet.

STRIX SOAR มีช่องให้ต่อไฟเพิ่ม ถ้าไม่ต่อจะใช้งานได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• STRIX SOAR มีช่องให้ต่อไฟเพิ่ม ถ้าไม่ต่อจะใช้งานได้ไหมครับ

คอมผมไม่มีไฟ 6พินเหลือแล้ว ไปลงการ์ดจอหมด มันใช้งานแบบไม่เสียบไปเพิ่มได้ไหมครับ (แบบ AE5 ที่ไฟเพิ่มเอาไว้เลี้ยงไฟ RGB)
    Last edited by cal2ibsy; 20 Jan 2019, 12:10:08.

Comment

รุ่นนี้ผมใช้อยู่ ถ้าไม่เสียบ 6pin มันเปิดคอมไม่ติดนะครับ ผมก็ลืมเสียบครั้งแรก ใช้สายไฟแบบท่าน Arjuna แนะนำนั่นแหละครับ

Comment

USB นี่คืออะไรหรอครับ? Asmedia USB3.1 Driver ต้องติดตั้งไหม
        พอดีเห็นว่ามัน PCI-E แต่มันมี USB ?

Comment

ผมไม่ได้ลงนะ usb ลงแค่ตัวล่าง 131.44MB

Comment

ผมไม่เสียบก็ยังใช้งานได้ปกตินะครับ เลยสงสัยมากว่าเสียบกับไม่เสียบต่างกันยังไง แต่ไม่รู้จะถามใคร ผมใช้รุ่นPRO

Comment

Working...
            X