Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไม่ทราบว่าลำโพง Klipsch Promedia 5.1 หาซื้อได้ที่ไหนหรอครับ แล้วราคาประมาณเท่าไหรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ตอนนี้กำลังหาทางเคลียร์เรื่อง ภาษี อยู่ ใครช่วยได้บ้างครับช่วยแนะนำหน่อย จะได้ลดราคาลงไปอีก เพราะมันเล่น 30 เปอร์เซ็นต์ ทำไงให้ลดไปกว่านี้ได้บ้าง เมื่อกี้สั่งให้ลูกค้าแล้ว เจอภาษีนี่ กำไรก็แทบไม่เหลือ เผลอๆเข้าต้องจ่ายเพิ่มไปอีก แต่รับรองครับว่าของใหม่ ๆๆๆๆๆ จริงๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ทำเพราะใจรัก ไม่คิดเอากำไรไรมากมาย

Comment

ultra ไฟ 110 นะครับ ถ้าจำไม่ิผิด
      ถ้าเลือกได้ ก็เอา รุ่นที่ออกมา lot หลังๆนะครับ

อย่าซื้อ lot แรกๆ

Comment

อีกประมาณ 3- 5 วัน ของก็คงจะมาจะได้รู้กันครับสำหรับ รุ่น 2.1 THX

Comment

ในรูปนี่ มันซัฟของ Kilipsch รุ่นไหนครับใช้อของคอมป่ะ

Comment

อันนี้ถ้าจำไม่ผิด มันเป็น rw10 ( อาจจะเป็น 8 ก็ได้ ตัวนี้จะเป็นตัวบอกขนาดของลำโพงว่ากี่นิ้ว )หรอป่าว ไม่แน่ใจ เคยเห็นแว๊ปๆๆ ใน mz ถ้าจำไม่ผิดอีก คงต้องต่อผ่าน avr นะครับ และถ้าไม่ผิดอีก จะข้ามขั้นไปเป็น ht แล้วครับ ถ้าผิดประการใดขอท่านผู้รู้มา ตอบอีกที

Comment

ซับในรูปไม่น่าจะใช่ RW ครับ เพราะพอร์ตมันอยู่ด้านหน้า ในรูปไม่ใช่ครับ
              ยี่ห้อก็ยาวๆ ไม่น่าใช่คลิป

Comment

นึกว่าของคอม เห็นซัฟใหญ่ดีน่าจะดัง-*-

Comment

เหมือนน่าจะถ่ายมาจาก ชุด home เลย เห็นดอกสีสะเหมือน Kilipsch เลย นีกว่าใช่ คนถ่ายก็เหลือเกิน ตื่นเต้นสะมือสั่นเลย

Comment

คิดว่ามือ ไม่สั่นหรอกครับ
                    กันสั่นกล้องก็ คงทำงาน

เพิียงแ่ต่ว่า

แรงสั่นสะเทือนของ bass มัน เยอะเกินมากกว่า haha

Comment

Working...
                    X