Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเรื่อง sound onbroad ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเรื่อง sound onbroad ครับ

พอดีผมมีลำโพง 200w แล้ว แล้วทางลูกค้าถามมาว่า sound onbroad มันสามารถขับเสียงได้ดังพอทีใช้งานได้คุ้มไหม

พอดีผมไม่มีความรู้ด้านนี้นะครับ หรือไม่เกี่ยว มันสามารถขับเสียงได้อยู่แล้ว ขึ้นอยู่กับลำโพงเลยว่าปรับดังสุดๆได้เท่าไหร่

ลำโพง 200วัตต์ มีแอมป์ในตัวหรือป่าวละครับ ถ้าไม่มี sound onbroad ขับไม่ได้ครับ เพราะ sound onbroad มันมีแค่สัญญาณ ไม่มีกำลังขับ ต้องหาแอมป์มาต่อไปขับลำโพงอีกที ลำโพง 200วัตต์ ก็ไปหาแอมป์ 200วัตต์มาครับ จะพอดีกัน

Comment

Working...
    X