Announcement

Collapse
No announcement yet.

[ส่งข่าว] Hi-Fi & AV Festival 2008

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Aeromancer View Post
    พี่เอิร์ท ของลุงอ๊อด อย่างนี้มี ศักดิ์เป็นปู่แล้วมั้งครับ อิอิ

ปล. Hi Fi = High Fidelity : ไฮฟิเดลลิตี้ บางคนก็เล่นคำ Hi Vi ตัว V จริงๆ ก็ออกเสียงมี ตัว F ผสมนิดหน่อย จึงเอามาเล่นกันเยอะเลย
    ปีนี้ไม่ได้เปงนายกสมาคมโรงแรมไทย เคยเปง4-5 สมัยติดๆ กัน

ที่สำคัญ เปงผู้หญิง ที่เก่งมากๆ อิอิอิอิ

Comment

เง้ออออ เมื่อก่อนไปบ่อยเลย ตอนที่ศึกษาเล่นเครื่องเสียงบ้าน เหอะๆ

แต่ตอนที่ไป มันจัดที่ โรงแรมแอมบาสเดอร์ อ่าคับ งาน hi-end รู้สึกมีปลายปีมั้งไม่รู้เดียวนี้เลิกจัดไปฤยัง ไม่ได้ติดตามเลย พอซื้อครบ เหอะๆ

Comment

อยากไปดู HiDef เสียดายจัดเร็วไปหน่อย ถ้าซักกลางๆ ปี ละก็....

Comment

ไม่แน่ วันนี้ว่างๆ อาจไปลองฟังเล่นดีก่า อิอิ

Comment

กลัวไปแล้วเจอ สุดยอดเครื่องเสียงของจริงเข้าไป หงายหลังเลย ผมมันสไตล์มวยวัดอ่ะ แต่ถ้ามีโอกาสจะไปดูครับ

Comment

มวยวัด หรือ มวยราชดำเนิน ก็ไม่เห็นเป็นไรนี่ครับ ยังไงก็คนชอบเสียง เพราะๆ เหมือนกัน เห็นว่ามีขายแผ่นด้วย อาจได้เจอแผ่น ที่ตามหาอยู่ก็เป็นได้

ส่วนผมไม่ได้ไปแน่นอนละ ทำงาน

Comment

Originally posted by a12a View Post
                กลัวไปแล้วเจอ สุดยอดเครื่องเสียงของจริงเข้าไป หงายหลังเลย ผมมันสไตล์มวยวัดอ่ะ แต่ถ้ามีโอกาสจะไปดูครับ
                ผมว่ามันน่าลองไปฟังดูนะ อย่างน้อยก็ได้ประสพการณ์ด้านการฟังมากขึ้น อาจจะชอบทั้งภาพและเสียงแล้วค่อยๆขยับขยายไปเล่นเครื่องบ้านไปเลย

Comment

กลัวไปแล้วได้แต่ฟังน่ะสิครับ กิเลส พุ่งปรู๊ดปร๊าด อย่างเดียว ไม่มีตังสนองกิเลส

Comment

ฟังเสร็จ ขับรถต่อมาทางมาบุญครองครับ ก่อนถึง paragon มีวัดอยู่เลี้ยวเข้าไปนั่งสมาธิดับกิเลส ต่อเลยครับ ^^

Comment

เหอ ๆๆ

Comment

กลับมาแล้วค๊าบบบ

บางอย่างก็ถูก บางอย่างก็ราคาเท่าเดิม แต่แถมสาย อิอิ

แต่ผมไม่ค่อยชอบเท่าไหร่ เพราะมันจัดห้องฟัง แบบเป็นห้องโรงแรมแล้วเอาเตียง ออก เหอะๆ

ดูแล้วแปลกๆไงไม่รุ

ไปฟัง วาฟาเดล มา ถูกใจสุดๆ อิอิ

Comment

อยู่ไกลมั๊กๆ

Comment

โปรแรงๆ งานนี้อยู่ที่ MRZ ครับ ลองไปดูกันครับ

Comment

Originally posted by longbo_arpache View Post
                              กลับมาแล้วค๊าบบบ

บางอย่างก็ถูก บางอย่างก็ราคาเท่าเดิม แต่แถมสาย อิอิ

แต่ผมไม่ค่อยชอบเท่าไหร่ เพราะมันจัดห้องฟัง แบบเป็นห้องโรงแรมแล้วเอาเตียง ออก เหอะๆ

ดูแล้วแปลกๆไงไม่รุ

ไปฟัง วาฟาเดล มา ถูกใจสุดๆ อิอิ
                              ยุคแรกๆ ก็จัดกันแบบนี้แหละครับ
                              ก่อนไปจัดที่แอมฯ เค้าจัดที่โซฟิเทล เซ็นทรัล ลาดพร้าว

คนเดินสวนกันหน้าห้องแทบไม่ได้ อิอิอิอิ

Comment

ไปมาครบทุกโรงแรมที่จัดเลย
                                กว่าจะเล่นจริงๆก็ 7 ปีให้หลัง (มาได้ครบชุดก็อีกตอนอิมเมอร์รัลนี่แหละ)

Comment

Working...
                                X