Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครมีประสบการณ์เรื่อง เครื่องคอมเล่นเสียง กับ มนุษย์เมีย มาฝากบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ยังไม่มีเมีย แต่ซื้อหูฟังแค่700กว่าๆโดนพ่อด่าT^T

Comment

- - เป็นธรรมดา อะนะ อันนั้น

Comment

ผมถือคติว่า คนกลัวเมียจะประสบผลสำเร็จในชีวิต

Comment

แผน 1 พยายามโหลดหนังสนุกๆ ซี่รี่ย์เกาหลี เอาไว้อุดปากเยอะๆครับจะได้ไม่บ่น
          แผน 2 บอกไปเลย เนี่ย... ซื้อตัวสุดท้ายแล้ว พอแล้ว แค่นี้พอใจแล้ว ไม่เอาอีกแล้ว (หลอกให้ตายใจ 555+ ได้ผล)
          แผน3 ถ้ามีเงินอีก ก็ซื้อทองอุดปาก (ได้ผลชงัก เงียบนานเลย นั่งภูมิใจกับทั้งทั้งวัน)

Comment

ล่าสุดไม่กี่วันนี้เพิ่งไปโดนโบกกระบานหน้า Com&More มาเลย ไปยืนส่อง ASUS Xonar D2 แล้วไปบอกว่าเข้าห้องน้ำแต่จริงๆแล้วแอบไปกดตังหน้า Busitek มา พอคุณเมียสุดที่รักมาเห็นก็ถามว่า "กดตังมาทำบ้าอะไรตั้งหกพัน" ผมก็ตอบไม่ถูกอ่ะดิ เลยโดนโบกไปซะ เค้าก็เลยรู้ว่าจะสอย Xonar D2 แน่ๆเพราะว่าเค้านั่งอ่านกระทู้กับผมเวลาอ่านด้วยเลยรู้ว่ามันตัวละ 5900 แงๆ

แต่ตอนนี้ไม่กลัวมันไปอาบน้ำอยู่ ฮ่าๆๆๆ

ตอนซื้อ GiGaWork ตอนนั้นก็ต้องแอบฝากตังพ่อไปซื้อแล้วให้พ่อเอามาให้ที่บ้าน คุณพ่อที่แสนดีก็บอกกับคุณเมียสุดที่รักว่าซื้อให้ผมวันเกิดย้อนหลัง ก๊ากๆๆๆ

ตอนนั้นซื้อ 7950GX2 มาอีกตัวเพื่อที่จะต่อ SLI ก็ Flash ตัวเก่าให้ดับซะงั้นแล้วบอร์ดการ์ดไม่มีประกันสงสัยต้องซื้อใหม่เพราะว่ามันเสีย อิอิ พอได้มาแล้วก็ Flash กลับไป พอคุณเมียถามว่า "ใส่ตัวการ์ดจอเสียในเครื่องไปทำไม"
            ผมก็ตอบกลับไปว่า "ใส่ไว้งั้นๆเท่ห์ดีการ์ดสองตัว" ทุกๆวันนี้มันเอาไปนั่งเล่นเกมส์ออดิชั่นมันยังไม่รู้เลยว่ามันเล่น SLI นะนั้น อิอิ

เสียดายแฟนคนแรกอยากได้อะไรซื้อให้หมด สั่งจากนอกมาให้ก็ยอม เสียดายเค้าไปหลังรักคนขับ 911 Turbo แล้วซะงั้น

แบบว่ายังมีอีกเยอะ เดี๋ยวแฟนมานั่งกดอ่านกระทู้เดี๋ยวตาย เรื่องที่พิมพ์ไปแบบว่ามันนิดๆหน่อย

Comment

โดนยึดเอาไปเล่นเองซะเลย แล้วบอกว่าเสียงดีจัง

มีแอบปลื้มนิดๆ

Comment

เหอๆ มีเป็งล้านเหตุผล คนละ 10-100 เหตุผล 555 สรุปก้อ คือๆกันหมด เกรงใจเมีย

Comment

ผมจะซื้ออะมีอะไรไหม

ไม่กล้าหือ หรอกครับ ตบ ถีบ ด่า ด่า ด่า ทำหน้านิ่งๆใส่ สักพักก็ไปเอง

ข้อความข้างบน คนโดนน่ะผม

Comment

Originally posted by maoking View Post
                    ผมจะซื้ออะมีอะไรไหม

ไม่กล้าหือ หรอกครับ ตบ ถีบ ด่า ด่า ด่า ทำหน้านิ่งๆใส่ สักพักก็ไปเอง

ข้อความข้างบน คนโดนน่ะผม
                    คิคิ

Comment

มนุษย์เมียแพ้อยู่ไม่กี่อย่าง

1.สร้อยแหวน เงิน ทอง (อันนี้ ท็อปชาร์ต สุดยอดแผนอุดปากอยู่หมัดทุกราย)
                      2.หนังเกาหลี( อันนี้ก็ทีเด็ด)
                      3.พูดจาหวานๆ ทำงานบ้านแทนให้ (ถือว่าเจ้าๆกันไป)

Comment

Working...
                      X