Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามตัวต่อบลูทูธกับลำโพง bose sounddock ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามตัวต่อบลูทูธกับลำโพง bose sounddock ครับ

พอดีได้ลำโพง bose sounddock ii มาตัวนึงมันมีช่องต่อ 30 pin แต่ไม่มีบลูทูธ
    เห็นในลาซาด้ามีตัวรับบลูทูธช่องต่อเหมือนกัน ตามรูปข้างล่างครับ มีท่านใดเคยซื้อมาบ้างมั้ย

มันใช้งานได้จริงมั้ยครับ หรือมีตัวแนะนำอีกมั้ยครับ

ถ้าใช้งานได้เสียงโอเคหรือเปล่า และเชื่อมต่อเสถียรมั้ย

ลำโพงตัวนี้ถ้าขายมือสองพอจะมีราคามั้ย เผื่อจะขายขายสบทบทุนซื้อลำโพงบลูทูธครับ

หลังเครื่องมี Input อย่างอื่นอีกมั้ยครับ??

Comment

มีช่องต่อ audio in เป็นแจ็ค mini 3.5 ครับ

Comment

BT to Mini น่าจะจบง่ายกว่า ถ้าได้มาไม่แพงแล้วชอบแนวเสียงก็เก็บไว้ใช้ดีกว่า
        มือสองก็พอมีราคาคุณลองเช็คดูแล้วกัน

Comment

ขอบคุณครับ
          ที่อยากลองใช้ตัวรับดูเพราะมันไม่ต้องต่อสายเกะกะนะครับ
          ถ้าหารีวิวคนที่เคยใช้ไม่มี คงต้องสั่งมาลอง เพราะเห็นราคาไม่ค่อยแพง
          กลัวเรื่องเสียงไม่ดี หรือรับบลูทูธไม่ดี
          ตอนนี้ต่อกับคอมอยู่เสียงก็โอเค เลยอยากลองต่อบลูทูธกับมือถือดูนะครับ

Comment

Working...
          X